adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo au kuvunjika moyo kwa hiyo napendezwa na udhaifu na ufidhuli na misiba na adha na shida kwa ajili ya kristo maana ni wapo dhaifu ndipo nilipo na nguvu mlango wa wa mstari yapo mambo mengi maishani ambayo huwezi yawazia hayaleti maana kama vile mbona mungu alimchukua mume wangu alikuwa mtu mzuri na watoto wake walihitaji baba katika hali zote ngumu za maisha swala la kuteseka bila shaka ndilo kuu zaidi na gumu kukabiliana nalo hata hivyo nimeshawishika kuwa wale waliolikumbatia suala hili ndio walio na amani hata wasiwe na uwezo wa kuwazia mambo mengine ninapoandika haya nawazia maneno ya rafiki yangu mmoja aliyefungwa jia la miaka ishiini kaskazini ya uchina wakati wa mateso ya wakristo wataalamu na hata wasomi alipoulizwa iwapo anawachukia waliompokonya uhuru wake alijibu biblia inasema chuki chukihuwa hamna sababu ya kuchukia ni wajibu wa wakristo kupenda wala si kujadili au kuchukia bila miaka ishirini ya mateso singesamehe aliamini kuwa mwitikio wa wakristo kwa uovu ikiwemo mateso ya so ni kupenda si kujadili wala kuchukia maisha yanapokosa maana kwako unakabiliwa na chaguzi ngumu je unaruhusu machungu na lawama kunyemelea moyo wako na kuugeuza kuwa jiwe au je unaruhusu kuvunjwa moyo na uchungu kwa kutia mikononi mwa yesu utakapotambua kuwa neema ya mungu inatosha sahau kuhusu kujaribu kuelewa kila kitu sahau kuhusu kulipiza kisasi lenga kile unachojua kuwa ni kweli na kwa upole usubiri ukombozi wa mungu ambao unahakika nao paulo alisema kwa hiyo napendezwa na udhaifu na ufidhuli na msiba na adha na shida kwa ajili ya kristo maana ni wapo dhaifu ndipo nilipo na nguvu21 wa wa wa pili mlango mstari ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina stnth oday nd tumoro pmorrokilichoandikwa na dr harold sala wa guidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412