hujambo mimi naitwa simon saimueni meshariki pamoja na Evangelism explosion na unasikilizo sharlife africa miaka minane iliyopita mungu alitupa maono ya kutumia studio zetu kwa kipengele cha redio cha kila siku tulitaka kusaidia kuatia moyo wasikilizaji wawe mashahidi watendaji na waaminifu wa yesu kristo kwa hiyo mnamo mwaka 222 tulizindua Share life africa baada ya uzinduzi tulipata wasikilizaji wazuri wa, wa redio wa hii kama vile kituo unachokisikiliza sasa hivi ilianza na sisi kushirikisha vidokezo na rasilimali kwa wakristo kwenye vituo 53 vya redio kote afrika na leo mungu anaongeza idadi hiyo wiki hii tunataka kusema utukufu ni kwa mungu wetu sasa sisi ni sehemu ya washiriki wa redio ambayo wanashauku kubwa kuhusu injili inayohubiriwa na je unajua mungu amekupa fursa hiyo hiyo ya kutumia majukwaa yako ya kibinafsi amekupa zawadi ya utu wako kazi yako marafiki na familia yako vipaji vyako na mambo mengine hebu tuwe na nia na wiki hii tutumie garama hizi ili kuwaleta wengine kwa kristo kwa maelezo zaidi tembelea sharlife africa org