chache tukaweze kuangazia tuka deni walilonalo wanawake kwa yesu kristo7 yohane mlango mstari basi yesu alipomwona mama yake na yule mwanafunzi aliyempenda amesimama karibu alimwambia mama yake mama tazama mwanao kisha akamwambia yule mwanafunzi tazama mama yako na tangu saa ile mwanafunzi yule akamchukua nyumbani kwake iwapo wewe ni mwanamke unayeweza kusoma unayeweza kuamua kile utakachofanya na maisha yako una uhuru wa kupiga kura na una sauti ya kukufanya usikike unadaiwa zaidi na yesu kristo katika ulimwengu huu kuliko jinsi unavyodhani alivunja tamaduni akavuka mipaka ya kijamii na kuweka kando mitazamo ya karne nyingi kuhusu uduni wa mwanamke aliwahudumia kwa huruma akiwatambua kama watu wenye thamani na kuwachukua kama wafanyikazi wenza katika kueneza injili iwapo utakosa kuelewa jinsi yesu kristo ameathiri hadhi na nafasi ya mwanamke katika ulimwengu huu linganisha mataifa ya kikristo na yasiyozingatia ukristo na uone jinsi wanawake wanashughulikiwa utambue jinsi watoto wa kike wanauwawa kwa sababu wanaume wanaonekana wa thamani sana kuliko wanawake pia utambue palipo na wanawake ambao wameathorika na ukeketaji tambua mahali ambapo pana wanawake ambao wamebakwa au kuwawa kuitwa waheshimu uhalifu kwa kuwa mwanamke alijionyesha au kuzungumza na mtu wa jinsia ya, ya kiume katika sehemu ya umma mahali ambapo wanawake wamechukuliwa kuwa wafanyikazi wa wa nyumbani au watumwa ngono hautapata taifa hata moja lenye kati ya hayo yesu alijitenga na tamaduni ya warabi ambao kila siku walimshukuru mungu kuwa hawakuzaliwa kama mataifa au wanawake katika barua zake paulo aliwataja wanawake ambao walifanya kazi na wanafunzi yesu pia aliwainua hadi sehemu ya daraja na hadhi ndio maana paulo alisema wanaume wanastahili kuwapenda wake zao kama miili yao wenyewe na kuwaona wanawake wenye umri zaidi yao kama mama zao wanawake wadogo kama dada zao hakikisha unalipata vyema na utambue deni walilonalo wanawake kweke yesu kristo ambaye alileta utofauti ujumbe huu umetafsiliwa kutoka kitabu kwa jina for today tp for moro kilichoandikwa dr harold sala wa gidlie international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 722331412