adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hilao tunaangazia ujumbe upungufu wa maadili kwa hiyo anaejidhania kuwa amesimama na aangalie asianguke112 wakorintho wakwanza, wa kome, wa wa simu yako inalia au unakutana na mtu katika sehemu ya kuegesha magari ya kanisa na kuulizwa je umewahi kumsikia jina la kiongozi maarufu wa kikristo rafiki yako anaanza kukariri hadithi ya aibu inayohusu upungufu wa maadili na mara moja unajibu si kuahidhani ingefanyika kwa mtu huyo niliona tabia katika uongozi wake na yale aliyoafikia katika jarida linaloongoza siamini angefanya hivyo unashtuka na kuduaa nam unafahamu kuwa mtu wa watu ni mtu katika hali yake bora kabisa ila alihisi kuwa mtu huyo alipungukiwa na maadili na kuleta aibu kwa mke na familia waliovunjwa moyo je yupa mtu yeyote wewe ukujimulishwa ya swala aibu la upungufu wa maadili maneno ya paulo ya himizo yanahitajika leo jinsi alivyo kwa wakorintho zamani za kale kwa hiyo anajidhania kuwa amesimama angalie asianguke mlango wa kwanza, wa mstari inapasa kueleweka kuwa shetani anafurahia kuwatega watoto wa mungu uharibifu huo hukithiri kulingana kiwango alima mtu sio tu kwa mtu huyo na familia yake bali kwa waamini wote wa kristo watu wanasema aha mtazame hana utofauti na mtu yeyote mnafiki asiye haya usiwahi kusahau kuwa ulimwengu unawakumbuka watu wao kwa maafikio yao makuu ila wanakumbuka watoto wa mungu kwa udhaifu wao mkubwa katika sehemu ya mashambani kule uchina nilikuwa nikizungumza na kundi la vijana nilipoulizwa vipi kuhusu na jina la kiongozi wa kikristo aliyefahamika sana na ambaye habari kuhusu ndoa yake iliyokuwa na matatizo zilichapishwa kwenye vyombo vya habari lilitajwa nilishtushwa kuwa walifahamu hata jina lake mlipataje kusikia kuhusu haya niliuliza na kwa haaw oh, tulisoma kwenye jarida la time magazine ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today stength or for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wagidlands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331 ine moja mbili ni sufuli saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili