adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo cmuonoznam leo tuzungumze kuhusu mbona ilimpasa afe. kitabu cha ili mpasa afe naye alituokoa katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalume wa mwana wa pendo lake kabla ya filamu ya mel gibson ya kusulibiwa kwa kristo kuwekwa hewani wakosoaji walimshutumu vikali wakisema amekwenda kinyume na jamii za waibrania na waarabu swala hapa si ni nani aliyemuua yesu ila ni kwa nini alikuwa hapo mbona ilimpasa afe akiandika kwa kundi la wayunani walioishi korintho paulo alitupa jibu alisema yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye wapili, wa wa wa pili mlango hili linatambulisha swali jingine dhambi ni nini izaya katika unabii anasema sisi sote kama kondoo tumeondokea njia na kuwa mungu alimwekea uovu wetu tukirejea katika bustani tunaona kuwa baba yetu wa kwanza adamu aliapa mgongo mapenzi ya mongo na kuchagua kwenda njia yake paulo alisema kwa sababu wote wametenda dhambi na neno wote linahusisha akisema jambo lilo hilo kwa njia nyingine anasema kama ilivyoandikwa ya kwamba hakuna mwenye haki hata mmoja warumi mstari baada ya wazazi wetu wa kwanza kutenda dhambi mungu alimfunza mwanadamu kuwa kila dhambi ilihitaji ukombozi mtu fulani kwa njia fulani alipasa kulipia garama ya dhambi kisha katika wakati wake mwenyewe mungu alimtuma mwanawe kuwa dhabihu kamilifu kutoa uhai wake kwa ajili ya dhambi zetu hivyo mungu alikubali kifo chake kuchukua nafasi ya kifo chetu kile ambacho yesu alifanya ni kulipia gharama msamaha wako ila msamaha unatumika tu iwapo mhusika ata kwa hiyari ni juu yako kutambua dhambi yako iliyompeleka hapo na ukubali msamaha wake na kuoshwa habari njema ni kuwa gharama ya dhambi zako imelipwa hiyo ndiyo inayohusu kusulibiwa kwa kristo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brghthop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223312 nitarudia nambari hiyo 7223 tatu moja ne moja mbili