hii ni new life africa satellite network na unasikiliza kipindi cha maisha mapya unapoamua kuanza maisha mapya usiumizwe na marafiki wanaokukumbusha maisha ya zamani au kuweka maoni au maonevu kutoka kwao badala yake kila wanapokufanyia ubaya au kukuumiza hakikisha unajibu kwa upendo kwa wale wanaokusema au kukutenda vibaya ukifanya hivyo utakuwa unakuza upendo maelewano na umoja katika jamii ya watu wanaokuzunguka unapoanza maisha mapya fanye maamuzi yenye busara ili kuto kuruhusu tabia mbaya ya watu wengine au mtu mwingine kubadilisha tabia yako nzuri na unapoanza maisha mapya hakikisha unaanza kwa kupaa juu sana kama tai na kutua kimya kama njiwa kila mwisho unaashiria mwanzo mpya weka moyo wako na maamuzi yako imara na utapata kila unachohitaji chaguzi zako zitabadilika thamani yako itabadilika na mambo yote yaliyokuwa yakikukwaza hayatakukwaza tena kwa sababu shauku na hamu yako vitaelekezwa kwenye mambo ya mungu tu bwana awabariki nyote kwa ahadi ya maisha mapya yaliyotimilifu ili mambo yenu yote nayatendeke katika upendo ni wa korinto wakorina16mstariwa1 ulikuwa unasikiliza kipindi cha maisha mapya kinacholetwa kwako na new life africa satellite network nami ni yohana duniers