daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongoz na leo tukaweze kuzungumzia umejisitiri ila uuchi wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake lakini vitu vyote viutupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu waibrania wa mstari wa tatu. maelezo kwenye gazeti yalisoma kabla ya kuondoka skena huondoa makala hayo yalisema mashine mpya ya picha huchunguza kwenye nguo kutafuta vifaa hatari wakosoaji wanasema ni msako unaokaribia kumweka mtu uchi umejisitiri kikamilifu ila utupu je unafahamu kuwa mungu hukuona hivyo wezo hilo huwafariji baadhi na kuleta uoga katika mioyo ya wengine hamna kilichofichika machoni pake hamna waweza uliza kwa shaka hivyo ndivyo inavyosema biblia kwenye waibrania 4 mstari wa 13 wala hakuna kiumbe kisichokuwa wazi mbele zake lakini vitu vyote vi utupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu ukweli huu unaibua hisia mbili za papo kwa papo baadhi wanahofu unamaana kuwa mungu anafahamu kila kitu kunihusu mioyo yao inalia kwa aibu wengine wanafurahi wanapoelewa wakitambua kuwa mungu anafahamu kuhusu nyakati wanazojaribu sana ila hamna mtu anayetambua juhudi zao nyakati wanazofanya kazi zaidi ila hamna anayesema asante unapokosa kueleweka na wengine inamaanisha mungu anaofahamu moyo wako hisia zako halisi na anaelewa hiyo ni kufariji na kutia moyo wanafurahia pia kwa kuwa wanasamehewa mbele za mungu wanakumbuka ukweli kuwa mungu anapotusamehe anatusamehe kabisa kana kwamba hatukuwahi tenda dambi. Isaiah, tatu, 25, hivi mimi nam mimi ndimi ni makosa yako kwa ajili yangu mwenyewe wala sitazikumbuka dhambi zako huende vifaa vya kuchunguza katika uwanja wa ndege visiwe maarufu ila vina umuhimu kuvaa haki ya kristo kwa kuwa mwanaye kunakupa ulinzi wote utakaohitaji kujua kuwa hamna kilichofichika kwa bwana kunawezaleta hofu katika mioyo ya baadhi ya watu ila kunaleta furaha kwa moyo wako unapokuwa salama na mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwajina today ptomoro kilichoandikwa na dr harold de sala wa guidelies international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 72233112