18. kama vile ulivyonituma mimi ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma hao ulimwenguni—7krismasi kama kielelezo cha winjilisti krismasi ni kielelezo cha winjilisti winjilisti ni kioo cha krismasi kwa mfano hatari kristo alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea hata wewe hutapokewa walimpangia hila hata wewe utapangiwa hakuwa na nyumba ya kudumu hata wewe pia huna nyumba ya kudumu walimtungia mashtaka ya uongo hata wewe watakufanyia hivyo walimpiga na kumdhihaki hata wewe watakufanyia hivyo alikufa baada ya miaka mitatu ya huduma hata wewe pia lakini kuna hatari mbaya zaidi kuliko hizi zote ambayo yesu aliiepuka hata wewe pia utaiepuka katika miaka katikati ya karne ya 1i na 6 mishonari francis zevia mwaka wa156 hadi 1552 wa alimuandikia perez kasisi wa malaka leo ni sehemu ya maleysia kuhusu hatari za misheni yake kule uchina alisema hatari kubwa kuliko zote ni ile ya kupoteza uaminifu na uhakika katika rehema za mungu kutomwamini kutakuwa jambo la kutisha zaidi kuliko uovuowote wa kimwili ambao maadui wote wa mungu wakikusanywa pamoja wanaweza kutufanyia kwa maana bila ruhusa ya mungu si mashetani wala mawakala wao wa kibinadamu wanaweza kutuzuia hata kwa kiwango kidogo zaidi hatari kubwa zaidi ambayo mmishonari anaweza kukabiliana nayo si kifo bali ni kutoamini rehema za mungu kama hatari hiyo itaepukwa basi hatari nyingine zote hupoteza nguvu hatimaye mungu huufanya kila upanga kuwa fimbo ya utawala mikononi mwetu kama jw alexander asemavyo kila tukio la kazi sasa linapaswa kulipwa kwa ukarimu na utukufu wa mamilioni ya miakakristo aliepuka hatari hii hatari ya kutomwamini mungu mungu alimwadhimisha mno kama yeye hata wewe pia kumbuka katika haya majira ya kuja kwa kristo kwamba krismasi ni mfano wa misheni kama nilivyo ndivyo ulivyo na kwamba maana ya misheni ni hatari na hatari kubwa zaidi ni kutoamini rehema za mungu ukiingiwa na hili umepoteza kila kitu ukiwa mshindi kwa hili hakuna linaloweza kukudhuru kwa mamilioni ya miaka ijayo