adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hivi leo tukaweze kuangazia dhambi na matokeo yake katika kitabu cha warumi aya ya 5 mstari wa kwanza basi tukiisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani na mwe na amani kwa mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo je inajalisha tena chochote ufanyacho mradi hujatambuliwa huenda isijalishe ikizingatiwa yanayofanyika ulimwenguni kila mtu anafanya hivyo tunajiambia na wenye maadili wanasema hivi ndivyo imekuwa daima hivyo mbona iwe tofauti leo huku hulka na maadili yakigeuka katika siku za hivi karibuni ukweli ni kwamba tatizo la kimaadili ni la kitambo ukichukua swala hili kuwa la kibinafsi jibu swali hili ni nini ambacho umefanya ukitambua fika kuwa unachofanya si sawa tamaduni ya kirumi ilikuwa mchanganyiko wa kigeni wa fahari choyo tamaa na majivuno wanawake walichukuliwa kama watumwa ushoga ulikuwa umeenea ila hata katika tamaduni hiyo kulikuwa na mipaka na iwapo mtu angepita mipaka hiyo alijihisi mwenye hatia seneka alinukuliwa akisema sote tumetenda dhambi baadhi sana wengine kwa uchache ni neno ambalo paulo pia alitumia na hakuficha katika kulisema wote wametenda dhambi akaongezea kuwa hamna mwenye haki hamna hata mmoja ila paulo ana habari njema na isiyo njema anasema bali mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi kwa kuwa kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi ni kitabu cha warumi mlango wa wa mstari paulo asema matokeo ni amani na mungu hivi ndivyo ana basi tukishahesabiwa haki itokayo katika imani na muwe na amani kwa mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye kwa yeye tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo mnasimama ndani yake na kufurahi katika tumaini la utukufu wa mungu—5:2. ni kitabu cha warumi mlango wa wa mstari hadi ni yetu kwa kuuliza iwapo haujatambua uwezo wa msamaha soma kitabu cha warumi katika gano lako jipya inakupa jawabu la udhaifu wako anza safari yako kupitia barabara ya warumi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka katika kitabu kwa jina strength for for today and bright hope kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako unami mauey na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 kumbuka na 722112