kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo msalaba na kristo sehemu ya pili kitabu cha yohane mlango wa 19, mstari wa mstari hadi 97 basi ndipo alipomtia mikononi mwao ili asulibiwe nao wakampokea yesu akatoka hali akijichukulia msalaba wake mpaka mahali pa itwapo fuvu la kichwa au kiebrania golgotha mtu na msalaba aliandika aw toz hatawali tena hatima yake alipoteza utawala alipochukua msalaba wake mara moja msalaba huo ulikuwa kwake kivutio mwingilio mkubwa zaidi haijalishi atakachotaka kufanya kipo kitu kimoja tu ambacho atafanya na hicho ni kusonga mbele hadi mahali pa kusulibiwa ukristo bila msalaba hata hivyo unazuia unyanyapaa paa unaohusishwa nao unakoma kuwa wa kutaka uangalifu zaidi na kwa haraka unaondolewa makuruhu ya damu ila hauna nguvu wala umuhimu wowote wa hiyo ndiyo maana kumfuata yeye ni sehemu muhimu sana hali ya kutambua utawala wake kuelewa kusudi la mungu kwa maisha yako ni jambo la kusisimua kuna mvuto ambao unaonekana machoni pa mamilioni ya watu na mungu ana kusudi na maisha yako usudi wake ni utii ni kuhusu mungu wala si wewe na uhalisi wa ukweli mkuu ni kuwa utii unapelekea kuishi kulingana na mapenzi ya mungu jambo ambalo ni halisi kutembea katika nyayo za yesu kristo ni kupitia njia ya utii kwa mapenzi ya baba na hiyo inahusu kabisa maisha ya ukristo ni safari si kituo si ujuzi si pambano la wakati mmoja bali safari ya kutembea kila siku ambapo unaamka kila siku na kusema bwana mimi ni wako kwa agizo unaponiongoza leo nitafuata kaa karibu nami nataka kusikia sauti yako na kuhisi uwepo wako ni ulimwengu wenye giza kule nje Uwe maisha yangu twende nipo tayari kufuata ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright op for or tomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233142 ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili