zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweze kuzungumza kuhusu shikilia leo katika kitabu cha luka mtakatifu mlango wa1222 wa mbili, nasema kwamba akawaambia wanafunzi wake kwa sababu hiyo nawaambia msisumbukie maisha yenu mtakula nini wala miili yenu mtavaa nini rafiki wangu mmoja kwa jina wayne pederson hakuwahi tena tia saini barua zake na barua pepe kwa ulinganifu na maneno lenga mbele amebadilisha hadi kwa maneno shikilia leo alitambua kuwa kila wakati alipokuwa akilenga mbele akijisukuma kuwafikia malengo alipoteza mambo mengi njiani hivi ndivyo anavyoielezea katika mkutano mmoja nilikuwa inaiangalia barua yangu pepe kwenye simu wakati kiongozi aliniuliza swali nilikuwa nimeondokea mjadala huo nilipatwa akisubiri safari ya ndege alichukua kitabu kwenye uwanja wa ndege chenye anwani the present kilichoandikwa na spen johnson johnson anasema hivi unapoipokea leo hutapoteza muda wako ukiota kuhusu kuwa mahali pengine kuwa katika leo kuna maana ya kulenga yale yanayofanyika sasa na baada ya hayo yote kuja pamoja an alianza kutambua kuwa ni wakati wa kubadili mtazamo wake wa mbele hadi leo anamalizia kuwa ninapokuwa na chakula cha jioni na mtu kwa ukimya nitamchukulia mgeni wangu kwa umakini na ladha labdha chakula pia na ukinipata nikifanya hivyo nitazame na useme umepatwa chukua muda wako na unuse maua furahia ajabu ya mwanao akitambua kitu tambua tabasamu la mkeo furahia mguso wa mkono wake kwa wako si ajabu bibilia inataja leo mara 196 na kutaja kesho mara 81 pekee lengo la mungu ni kwa leo ni wakati wa pekee katika maisha yako ambao unaweza kufanya kitu ku bado ni kweli jana ni jambo ililofutwa kesho ni jambo la ahadi leo ni tuzo tuliyopewa tufurahie ndiyo maana inaitwa leo wayne peterson alilanga hilo shikilia leo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwenye kitabu cha strength for for today and bright Hope for tomorrow kilichoandikwa na harold sala wa naad international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari722 moja nne moja mbili kumbukani sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili