wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam kwa leo tukaweze kuangazia kuhusu kile tunachoelewa dhidi ya kile tusichoelewa katika kitabu cha kumbukumbu la torati mlango 29 mstari 29 kinasema kwamba mambo ya siri ni ya bwana mungu wetu lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele ili liyoyafanya maneno yote ya sheria hii neno ukuu ni la kibiblia linapatikana mara 19 katika agano la kale mungu anajulikana kama bwana mkuu lakini hilo linamaanisha nini jahn calvin mwanathiolojia wa kifaransa mmoja wa wenye akili kwa mavu za utambuzi wa andiko alisema kuwa mungu ananena nasi jinsi mzazi anavyozungumza na mwanawe kwa kuwa hapo ndipo uelewa wetu hufika musa alikuwa karibu na mungu kimwili kuliko mtu yeyote asiye asiyewe milele aliyewahi kuishi kabla ya kuja kwake yesu kristo ila aliandika mambo ya siri ni ya bwana mungu wetu lakini mambo yaliyofunuliwa ni yetu sisi na watoto wetu milele ili tuyafanye maneno yote ya sheria hii kumbukumbu la torati mlango mstari ila tunapowazia zaidi kuhusu yale tunayofahamu kumuhusu mungu kweli ni kuwa tunayoyafahamu kumuhusu yana mipaka kibinafsi yale nisiyoelewa siyo kizingiti kwa kukuwa kwangu kiroho kuliko yale ninayoelewa sana na ninakosa kuyafanya kile tunachoelewa ni kikuu zaidi na kinahitaji ni dhamu na kujitolea kalbath mwanathiolojia wa uswizi anayetambulika kwa wakati mmoja aliulizwa kuhusu kitu kikuu zaidi ambacho amewahi amewahijifunza katika masomo yake ya thiolojia aliweza kwa muda na kujibu yesu ananipenda hili nalijua kwa kuwa bibilia inaniambia hivyo wanafunzi walichekacheka ila wakatambua alikuwa akimaanisha hilo kile ambacho mungu hajafunua kitafunuliwa kikamilifu wakati tutavuka ngambo ile ya pili ndiyo maana paulo aliandika wakati wa sasa nafahamu kwa sehemu wakati ule nitajua sana kama mimi nami ninavyojuliwa sana wakwanza, wa wa wa mlango mstari siku moja maswali yako yatajibiwa kikamilifu la sivyo haitajalisha tu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorror kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412