daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo iwapo mungu hayupo ni sawa kweli kitabu cha kutoka mlango wa i mstari wa 17 usitamani nyumba ya jirani yako usimtamani mke wa jirani yako wala mtumwa wake wala ng'ombe wake wala punda wake wala chochote alicho nacho jirani yako ni nani wa kusema kulala na mke wa jirani yako ni maadili au kinyume na maadili ni nani wa kusema si biashara njema kujua anachofanya mshindani wako hata kama ni kwenda kinyume na sheria za kampuni na mradi inaipa kampuni yako nafasi nzuri ya kupata kandarasi kubwa ni nani wa kusema kuwa kununua majibu kwenye mtihani wa mwisho kutoka kwa mwanafunzi aliyeiba na kale ya mtihani wa mwisho wa mwaka uliyopita ni sawa mradi hutakamatwa kwa karne nyingi tabia za mwanadamu zimewekwa kwa vitengo vya uzuri na ubaya maandishi ya kwanza kurekodiwa yanahusu miji ya mataifa kwenye bonde la mto tigris mtotie sheria zilizohusu biashara uhusiano wa watu wawili na mipaka inayotoa haki ya mali kwa watu na miji au mataifa kulikuwa na kipindi kwa israeli ya kale ambapo sheria ziliwekwa kando na kila mtu alifanya kilichoonekana sawa machoni pake aina ya uhusiano wa maadili wa kale ambapo haikuwa salama kwa mwanamke kuwa pekee bila ulinzi na mtoto angekuwa mhasiriwa wa tamaa ya mwili ya mtu fulani ipo laini ambayo hunukuliwa mara kwa mara kutoka riwaya ya fyodor dostowski the brothers karamazu unaosema iwapo mungu hayupo basi kila kitu kinakubalika eivyo je mungu yupo iwapo yupo basi mwanadamu anawajibika na ni kwa uelewa wa mazuri na mabaya ulionao nao utakako hukumiwa na viwango vya haki vinaonyesha kuwa wote wamepungukiwa na matarajio ya mungu alivyoliweka paulo wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu hiyo ndiyo sababu yule aliyekuja kutoka mbinguni aliishi kati yetu kwa miaka 33 na kufariki mikononi mwa askari wa kirumi na kufufuka siku ya tatu baadaye alistahimili kulipa gharama ya udhaifu wa mwanadamu kwa sababu tulikuwa tumekosea alikufa ili kutufanya wakamilifu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today abrihhop 4omorro kilichoandikwa choandikwa dr harold sala wa wagadlands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baranka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7220 tatu tatu moja ne, moja mbili ni sufuri saba mbili tatu tatu moja ne, moja mbili