adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mwongozwotuzungumze kuhusu kuhubiri utukufu wake kitabu cha zaburi mlango wa 96, wa wahubirini mataifa habari za utukufu wake na watu wote habari za majabu yake utukufu wa mungu ni kama almasi yenye nyuso nyingi ambayo imeshikiliwa chini ya mwanga mkuu dhidi ya zulia jeusi ambalo hurudisha mwanga huo katika njia tofauti kulingana na jinsi imeshikiliwa na kuzungushwa mungu ametuonjesha jinsi mbingu ilivyo na kuyaguza maisha yetu kwa uwepo wake hivyo maisha yetu pia yanastahili kuonyesha utukufu wake pia hapo zamani mtunzi wa zaburi alisema tunapasa kuhubiri utukufu wake akimaanisha kuwa ujumbe ambao maisha yetu yanapasa kuleta kwa ulimwengu ni kuwa huyu mungu wa ajabu ameyaguza maisha yetu kwa uwepo wake na kuleta utofauti akiponya mioyo iliyovunjika akitusamehe maovu yetu yanayotutenga naye na hivyo anahitaji kutambulika na pia shukurani wakati mwigizaji maarufu kathi griin alikubali tuzo ya emy aliinua tuzo yake na kutangaza hii tuzo ni mungu wangu sasa la si wa kwanza kumdhii haki mwana wa mungu wala hata kuwa mwisho paulo alituambia kuwa maafikio yetu yanapasa kuleta utukufu kwa baba ambaye ametupa nguvu afya na uwezo wa kufika kileleni aliandika basi mulapo au mnywapo au mtendapo neno lolote fanyeni yote kwa utukufu wa mungu wakorintho wa kumi, wa wa yale ambayo mungu ametutendea ni sehemu ya kile biblia inaita neema kitu ambacho hatukustahili wala kudai mimi binafsi ningeonelea heri kumchagua mungu mkuu ambaye aliumba ulimwengu wetu akamtuma mwanawe utuonyesha njia ya kwenda mbinguni na kutuma roho wake kukaa katika maisha yetu kuliko kudai mfano wa muungu wangu je unaonaje hilo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and jiat for tmoro kilichoandikwa naye dr harol guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722 tatu tatu moja nne moja mbili