adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tukaweze kuangazia kutafuta neema ya mungu kufanya mapenzi yake kitabu cha mstari wa maana aunavyo nafsini mwake ndivyo alivyo iwapo unadhani huwezi uwezekano wote huwezi kwa nini zamani za kale mtu mwenye hekima aliandika mithali maana aunavyo nafsini mwake ndivyo alivyo zaburi mlango wa wa mstari unapojishawishi kuwa umeshindwa hujalipu unakuwa na uhakika kuwa huwezi kuwa kutokuamini kwako kunakuwa unabii binafsi ulio unapokuwa na shaka moyoni mwako kisha mtu aseme hutaweza hutajaribu na vitu vingi hupotea unapokosa kujaribu kuliko unapokosa uwezo wa kuyafanya mambo yatendeke hata hivyo unaweza kushinda msukumo wa kinyume kwa ushawishi kuwa kile unachojaribu kutimiza ni kusudi la mungu kwa maisha yako na nguvu zake zitafidia udhaifu wako kile watu wanachoafikia wanapokosa kujua kuwa kitu kinaweza kufanywa ni cha kushangaza akiwandikia wakorintho paulo anasistiza kuwa alichokosa mungu alimpa neema ndivyo alivyokiita akiongeza kuwa kwa hiyo napendezwa na udhaifu na ufidhuli na misiba na adha na shida kwa ajili ya kristo maana ni wapo dhaifu ndipo nilipo na nguvu wa wa wa pili mstari wa wa wanafanya kile wanachoamini mungu aliwaita kufanya na kumwamini kwa kile wanachokosa wasichokijua kile wasicho na nguvu kukifanya je unakosa vingi hivyo mtumaini mungu sana kwa maana wanaokosa vingi wanajua unakotoka utoshalivfu wao sio ndani bali kutoka juu paulo aliposema nayaweza mambo yote katika kristo anitiai nguvu ahakwa anajipiga kifua kwa kufanikiwa kuliko wengine lilakwa kupata neema ya mungu kufanya kile alichohisi mungu alitaka hatua kwa wakati kwa siku udhaifu wako rafiki ni fursa ya mungu mtumaini kabisa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today brthop 4 for tomorro kilichoandikwa na dr harold di sala wa gidlds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baranka kwako tafadhali tojulishe kupitia nambari 72233112 ni 722331412