kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mwongoza tukiweze kuangazia tishio kubwa leo kitabu cha yakobo mlango wa wa leoitauchk wazinzi hamjui kwamba kuwa rafiki wa dunia ni kuwa adui wa mungu basi kila atakaye kuwa rafiki wa dunia hujifanya kuwa adui wa mungu nini tishio kubwa la wakristo leo je ni ukomunisti uislamu au filosofia akiza zikipya changamoto kuu ya ukristo ni wenyewe na tishio linalotokea ndani wala si nje baadhi ya masuala yanayoleta mgawanyiko leo kuwaidhinisha wanawake wahubiri kanisani kukubalika kwa ushoga kwenye jamii ya mungu idadi ya ndoa zilizovunjika pamoja na kukubalika kwa viwango vya chini sana kwenye uongozi ila sasa hizi ni dalili tu za tatizo lakina kina akiwaandikia waumini yakobo kiongozi wa kanisa la kwanza aliandika enye wazinzi hamjui kwamba kuwa rafiki wa dunia ni kuwa adui wa mungu basi kila atakaye kuwa rafiki wa dunia hujifanya kuwa adui wa mungu yakobo, ne, mstari wa nne. kutokana na ukosefu wa neno bora adui wetu mkubwa ni ulimwengu inabeba fikra ya kufanya vitu fulani au kutofanya vitu vingine katika miaka ya hivi karibuni neno hili limebeba mawazo yanayoficha laini za kuweka mipaka kati ya watu wa mungu na watu wa ulimwengu imani ya injili na filosofia za kizazi chetu mawazo ya kanoni za kale na zile ambazo zimeelezwa wazi kuhusu mema na mabaya dhidi ya mawazo ya chochote kitafanya mradi unasema kweli ni imd ambaye aliweka wazi kuwa mahari pa meri ni baharini bali si kwenye mwamba kavu ambako vimbunga haviwezi madhara kwake ila akakumbusha kuwa bahari inapoingia kwenye meli itakuwa kwenye tatizo kubwa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today nd brethope for tomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412