kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tunazungumza kuhusu kutenda uovu na adhabu katika kitabu cha zaburi mlan91 mstari wa8 inasema kwamba ila kwa macho yako utatazama na kuyaona malipo ya wasio haki. daudi aliyejulikana kama mtu aliyeutafuta sana moyo wa mungu alitatizwa sana na swala la mtu mwovu aliyeonekana kushinda katika kitabu cha zaburi 37 anazungumza kwa upana sana kumuhusu mtu mwovu amewarejelea mara kumi na nne kwa njia moja au nyingine jinsi ambavyo anatumia maskini jinsi ambavyo wanaonekana kuzoa utajiri na jinsi wanavyoonekana kupita mbele ya mtu mwadilifu na mwenye sifa njema ila daudi anasema pato lao ni la muda mfupi wanakufa na kukumbana na hukumu ila watenda haki hulala usiku na dhamiri njema ila watakuwa na amani na kurethi nchi kidogo alicho nacho mwenye haki ni bora kuliko wingi wa mali ya wasio haki wengi zaburi 37, mstari wa 76 je mtinda mauvu anaweza kuendelea mbele bila uchungu wala hatia kuchukua kwa mfano mwanamme anayemwacha mkewe na watoto na kumwendea mwanamke mwingine faida ya muda mfupi na matokeo yanayohudumu kwa muda mrefu hatimaye hubomoka na kuoza nam sasa mbona mungu anawaruhusu watu waovu kuzitumia vibaya jamii zao mbona asiwakomeshe kufanya hivyo jibu rahisi na ambalo huenda lisiwe la kuridhisha kabisa ni kuwa ni kwa sababu alitupa mapenzi ya kuchagua mema au mabaya na hivyo kufanya upendo wetu kwake na chaguzi zetu za haki na wema kuwa na maana ila pia alitufunza kuwa kila tunachochagua kuna matokeo na kuwa hukumu ya mungu itakuja wakati sisi sote tutasimama mbele zake na kuhukumiwa kadri ya matendo yetu kumsamehe mtu ambaye amekukosea hukuchukua zaidi ya uchungu huo na kukusaidia kupata uponyaji kusamehe siyo kusema kile ulichofanya ni sawa ila ni kusema ninaweka uovu uliofanya mikononi mwa mungu anaweza kabiliana nawe sita ruhusu ulichofanya kuharibu maisha yangu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7 22331412 kumbukana 722331412