adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweze kuangazia ujumbe zungumza na yule ambaye amekwwepo kitabu cha zaburi mlango wa 69 mstari wa ishirini kinasema kwamba laumu imenivunja moyo nami ninaugua sana nikangoja aje wa kunihorumia wala hakuna nawa kenye fariji wala sikumwona mtu iwapo umewahi kuwepo unajua kuwa kukata tamaa ni mwisho wa barabara mahali ambapo huoni kitu ila ukuta wa mawe mrefu sana hadi umeshawishika kuwa hamna njia ya kuondoka hamna mlango wa kuondoka yalikuwa maelezo ya jan paul ar mwisho wa mwanadamu ndiyo nafasi ya mongo mtu mmoja aliandika mutunzi wa zaburi pia alikuwa katika hali hiyo ila baadaye akashuhudia kuwa katika shida yangu nalimwita bwana bwana akanijibu akaniweka panapo nafasi zaburi wa bibilia imejaa hadithi za waume na wake waliomulilia mungu katika hali yao ya kukata tamaa na mungu akawasikia Danieli este ambaye alijua kuwa iwapo ombi lake kwa mfalme lingepouziliwa mbali angepoteza maisha yake vijana watatu wa kihebrania waliotupwa kwenye tanuru ya moto jeremia kwenye shimo jembamba ambaye angeona maisha yake yakididimia siku baada ya siku keti chini na wanaume na wanawake katika makundi ya kurekebisha hali za watu mahali popote ulimwenguni na usikilize shuhuda za wale wanaosema nilikuwa katika upeo wa kukata tamaa katika maisha yangu wakati nilimpata mungu inawezekana mungu alirohosiwa hali fulani kuingia katika maisha yako kukusaidia utambue kuwa umemfungia nje ya uwepo wako na kwa upendo akakuvuta ipo njia moja tu ambayo utaweza kufahamu iwapo aula mungu ana uwezo wakukuinua kutoka katika shimo la kukata tamaa na hiyo ni kwa kumjaribu hii inamaana kuwa unamchukulia kwa uzito unamlilia katika hali yako ya kukata tamaa na usubiri jibu lake yeremiya aliyefahamu kuwa katika upeo wa kukata tamaa kulimaanisha nini alisikia kutoka kwa mungu aliesema nanyi mtanitafuta na kuniona mtakapwanitafuta kwa moyo wenu wote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for or today nd brighthop 4or tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412