adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo atuangazie nguvu za ufufuo wake sehemu ya pili kitabu cha wafilipi mlango wa Filipi, wa tatu, wa mstari mstari na kisha pitabuchafii inasema kwamba nam zaidi ya hayo na yahesabu mambo yote kuwa hasara kwa ajili ya uzuri usio na kiasi wa kumjua kristo yesu bwana wangu ambaye kwa ajili yake nimepata hasara ya mambo yote nikihesabu kuwa kama madhi ili nipate kristo ili nimjue yeye na uwezo wa kufufuka kwake na ushirika wa mateso yake nikifananishwa na kufa kwake krismasi ni jambo jema ila ni pasaka ndiyo inayotoa hakikisho wa yote ambayo yesu alisema kama nini kama hili tamko yesu akamwambia mimi ndimi huo ufufuo na uzima yeye aniaminie mimi ajapokufa atakuwa anaishi yohane mlango wa, mojia, wa tano. na pia amin amin nawaambia yeye aaminie yuna uzima wa milele7a yohane mlango wa sita, wa alifiwa na mkewe akiwa mchanga na akasalia na jukumu la kumlea binti yake wa miaka sita ambaye alimpeza mamake sana hakika alingang'ana na hasara hiyo ila kilichokuwa kigumu zaidi ilikuwa jinsi ya kueleza ni kwa nini mungu mwenye upendo alimchukua mama wa bintiye kuwa naye jambo ambalo benhouse alisema hali kumtoka binti huyu mdogo siku moja benhus na bintie walikuwa wamesimama katika pembe zoni mwa barabara wakisubiri taa zibadilishwe ili waweze kuvuka barabara kwa gafra tala moja likaja kwa kasi ya juu sana likipiga kona hiyo kwa muda likazuia mwanga wa jua na kuwafunika kwa kivuli wawili hao binti huyo mdogo aliingiwa na hofu kubwa babake alimbeba na kuanza kumfariji hapo ukweli ukajikusanya katika kuwaza kwake ulipoona trela ilikutia hofu akaanza ila wache ni kuulize akaendelea unafadhalisha kugongwa na trela au kivuli chake huyo binti mdogo huyomdogo v mamako alipokufa akasema baba aligongwa na kivuli cha mauti kwa sababu yesu aligongwa na trela ya kifo ni picha hii iliyomsaidia binti huyo mdogo kuelewa kitu kuhusu asili na tabia ya mungu ambaye upendo wake wakati mwingine hupasa kuchukuliwa kwa imani unapompoteza mpendo wako usiwahi sahau kuwa mapambazuko daima hufuata usiku wenye kiza totoro ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright Hope for omoro kilichoandikwa naye d harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari sfurisab 22tatamoj mojbili kumbuka na sfurisab 2b tattamj 4mojbi