siku ya tano ikawa katika kukaa huko siku zake za kuzaa zikatimia akamzaa mwanawe kifungua mimba akamvika nguo za kitoto akamlaza katika hori ya kulia ng'ombe kwa sababu hawakupata nafasi katika nyumba ya wageni luka mbili, sita, hadi wageniu hakuna njia ya mkato kutoka kalvari unaweza kufikiri kwamba kama mungu kweli anatawala ulimwengu na anaweza kutumia sensa ya utawala mzima kumleta mariamu na yusufu bethlehemu hakika angeweza kuhakikisha kwamba kulikuwa na chumba katika nyumba ya wageni ndiyo angeweza kuhakikisha hilo angeweza kuhakikisha hilo kabisa pengine yesu angekuwa amezaliwa katika jamaa ya matajiri angekuwa amegeuza jiwe likawa mkate kule nyikani huenda angekuwa ameita malaika 1 waje wamsaidie kule getsemane. labda angeshuka kutoka msalabani na kujiokoa mwenyewe swali si kile ambacho mungu angeweza kufanya bali kile ambacho alipenda kufanya mapenzi ya mungu yalikuwa ingawa kristo alikuwa tajiri lakini kwa ajili ya wanyonge alifanyika kuwa maskini ilani za hakuna nafasi katika hoteli zote kule bethlehemu zilikuwa kwa ajili yako kwa ajili yako alikuwa maskini wa pili Nane, mungu anatawala vitu vyote hata nafasi za hoteli na kuwakwa kwa vyumba vya kukodisha kwa ajili ya watoto wake njia ya kalvari inaanza na ilani ya hakuna nafasi kule bethlehemu na inaisha na kutemewa mate na kudhihakiwa pale msalabani yerusalemu na tusisahau kwamba yesu alisema mtu yeyote akitaka kunifuata na ajikane mwenyewe ajitwike msalaba wake kila siku tunaungana naye katika njia ya kalvari na kumsikia akisema likumbukeni lile neno nililowaambia mtumwa si mukubwa kuliko bwana wake ikiwa waliniudhi mimi watawaudhi ninyi yohana kwa yule anayemuita kwa hamu nitakufuata kokote utakakokwenda yesu anamjibu mbweha wana pango na ndege wa angani wanavyota lakini mwana wa adamu hana pakujilaza kichwa chake luka 9, 57, hadi 58. ndiyo mungu angekuwa amehakikisha kwamba yesu anapata chumba wakati wa kuzaliwa kwake lakini huko kungekuwa kutoka nje ya njia ya kalvari