daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia urahibu wa shughuli kitabu cha zaburi mlango wa 46 mstari wa omi kinasema acheni mujua ya kuwa mimi ni mungu nitakuzwa katika mataifa nitakuzwa katika nchi bila kutambua waweza kuwa mrahibu wa shughuli nyingi sasa nini hitaji kuu leo maarifa kuhusu ushirika kujifunza kufanya kazi nzuri ya usimamizi kujifunza kuwa na utendaji bora au kupitia masuala kadhaa ukiitambua kuwa wewe si gwiji fanya kila kitu na muhimu zaidi mungu haukusudia ufanye mengi unafaa kujifunza upya kile kinachofanya maisha yako yafae si kuzidisha mazao yako bali huruma yako kujali wengine uwezo wako kutulia na uwe uwe mtu ambaye mungu anataka ue. hapo zamani mungu alisema acheni mujue ya kuwa mimi ni mungu zaburi neno acheni lina maana kuwa ujitenge na kung'ang'ʼana na shughuli zako acheni mujue kuwa mimi ni mungu kuna kiunganishi kati ya kujitenga na shughuli za maisha na uhusiano na mungu hali inayokufanya utambue utoshelezi wake ni muhimu kuliko wako haraka ni chanzo kikuu cha makosa yetu yale tunayofanya tukiwa kwa haraka wakati hatuna wakati wa kufikiria kuhusu mambo kuomba kuhusu maswali hayo kutafuta mawazo ya mungu ambaye anajua mambo ya mbeleni na ambaye anajua kilicho bora kwa watoto wake utashughulika jinsi utakavyochagua na jinsi ulivyomraibu wa msisimko wa zaidi jinsi unavyokubali kuwa chukua muda wako nusa maua ondoa kizibo katika shughuli na udhibiti maisha yako kabla hayaja kudhibiti na kukufanya kuwa chombo cha mihemko maisha ni mafupi sana usijifurahishe na watu mungu ameweka katika maisha yako tulia naujue mungu ni mungu kwamba wewe ni mtu wala si roboti wala mashine na kuwa thamani yako haitegemei uzalishaji ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today ind brit hop 4or tomorrow kilichoandikwa naidr harold sale wa guidlands international na kuletwa kwako kwa nami emmanuel oyansy na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako kwa kwa, tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233112 kumbukani 72231412