daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo chukua muda usalie kimya zaburi 46 mstari wakm akeni mjue kuwa mimi ni mongo mwanafunzi aliyeondoka mashambani aliyeelekea kwenye mji mkuu ili kwenda chuoni kusoma makazi pekee aliyoweza kupata ni yale yaliyopakana na reli za chini zinazotumika na treni mwanzo ilikuwa vigumu kwake kulala kelele za magari yaliyopita zilikuwa za kuvi masikio ila hakuwa na fedha zaidi za kuimarisha chumba chake na jinsi ambavyo angekisia hatimaye alizoea hali hiyo hata hivyo usiku mmoja aliamka kwa gafla kipo kitu kisicho sawa mara moja kahisi akipanguza macho yaliyojawa usingizi alijiuliza ni nini kisha akatambua treni zilikuwa zimekoma kukimbia na kulikuwa na ukimya wa ajabu ni ukimya uliomwamsha zamani za kale mungu kupitia mwandishi wa zaburi alisema acheni mjue kuwa mimi ni mungu zaburi 46 msari wa ku je ipo faida katika nyakati za ukimya zinazokuja tu wakati televisheni imezimwa vidude vya masikio kuondolewa na kujitenga na mfululizo wa mazungumzo ya somana sitawahi kusahau wakati mmoja nikiwa nimeketi kwenye mwamba ambao baadaye niliuita mwamba wa mimbara katika milima ya mawe mengi na kukariri zaburi 46 kwa masaa kadhaa asubuhi hiyo nilisikiliza upepo uliovuma mili ya tulivu ya msongareni iliyopiga kelele kwa hasira kuelekea ndege waliokuwa wakiba chakula chake na pia kusikiliza sauti ya mzunguko wa dunia au ilivyonionekania tembea mwituni keti ufukweni nenda shambani nyuma ya nyumba yako na utazame nyota kisha umlenge mungu hali inayokuja tu kwa ukimya ipo faida kwenye ukimya wakati ukiwa pekee yako hali inayekuwezesha kusikia sauti ya mungu na moyo wako kuimba kwa ulinganifu na wake unaposema nam bwana kuliko kitu kingine chochote nataka unachotaka nena na nafsi yangu na uniongoze kwa mkono wako wenye nguvu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthop 4or tomorro kilichoandikwa na dr harold sala wa gadelindes international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukani na 722331 412