siku ya 16. mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi na kila ulimi ukiri ya kuwa yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba wa filipi mbili, tisa hadi moja. Unyonge wa filipi hadi unyonge mungu kabisa krismasi ndiyo iliyokuwa mwanzo wa kudhihirisha unyonge wa mungu uliostawi kabisa siku zote mungu amekuwa akionyesha uwezo wake kupitia kwa ushindi wa wazi atapiga hatua moja kurudi nyuma kiustadi ili aweze kuadhimisha ushindi mkuu kwa kishindo katika agano la kale yusufu mmoja kati ya wana kumi na awaw wa yakobo aliahidiwa utukufu na uwezo katika ndoto yake hadi lakini ili aweze kupata huo ushindi ili mbidi awe mtumwa kule misri na licha ya hilo wakati hali zake zilipokuwa bora kwa sababu ya uaminifu wake alifanywa mfungwa mtu mbaya zaidi ya mtumwa lakini hayo yote yalipangwa yalipangwa na mungu kwa wema wake na kwa wema wa familia yake na hatimaye kwa wema wa ulimwengu mzima kwa maana kule gerezani alikutana na mtunza vileo wa farao ambaye hatimaye alimleta kwa farao na farao akamweka juu ya misri na hatimaye ndoto yake ikatimia ndugu zake waliinama mbele yake na akawaokoa wasife kwa njaa hii si njia ambayo ilionekana kumpeleka katika utukufu lakini hiyo ndiyo njia ya mungu hata kwa mwanawe alijivua utukufu mwenyewe akachukua nafsi ya mtumwa hata namna mbaya zaidi ya mtumwa mfungwa na akauawa lakini kama yusufu alihifadhi uaminifu wake kwa hivyo mungu alimwadhimisha mno akamkarimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe wa filipi hadi hii ndiyo njia ya mungu kwetu sisi pia tumeahidiwa utukufu kama kama tutateseka pamoja naye isemavyo katika warumi nane, njia ya kupanda juu iko chini njia ya kusonga mbele inaelekeza nyuma njia ya kupata mafanikio inapitia vipingamizi chungu nzima zinazoletwa na mungu siku nyingi unaonekana na kuhisiwa kuwa umeshindwa lakini kama yusufu na yesu wanatufundisha chochote krismasi hii ni hili yale ambayo shetani na wenye dhambi walikusudia mabaya mungu aliyakusudia kuwa mema mwanzo enyi watakatifu wenye hofu vaeni ujasiri mpya mawingu ya watishayo sana yamejaa rehema yatayeyuka na baraka kumimina mwenu vichwani