adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweze kuangazia kufungiwa kitabu cha timotheo wa mlango wa pili, wa mstari wamstaiwaa kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu mwanadamu kristo yesu katika mchezo wa baseball, swala hili hufanyika wakati timu moja ni nzuri sana hadi haipi timu pinzani fursa ya kufunga mfungaji anakuwa shujaa na timu inayoshindwa inatoka uwanjani ikiwa imevunjika moyo kwa hasira na hilo akilini hebu nikueleze jinsi nilivyopata kufungiwa si kitambo sana nilipopewa tiketi mbili kuelekea kwenye mchezo huo wa baseball nilikimbilia fursa hiyo bila kusita nilipofika kwenye lango kuu la ukumbi huo nilimpa mhudumu wa hapo tiketi hizo mbili ambapo alichukua moja na kuzitizama na kisha kunitizama na kaniambia hizi tiketi si nzuri kwa mchezo wa leo lazima unanidanganya nikamjibu ila mtazamo mmoja kwenye uso wa mwanamke huyo ulio mkavu ulisema hafanyi mzaha kwa haraka nilichukua bahasha tazama bahasha inasema mchezo wa nne na huu ndio mchezo wa nne akitazama kwa makini alisoma maandishi kwenye bahasha hiyo yaliyosema mchezo wa nne wa nyumbani huu si mchezo wa nne wa nyumbani akasema japo ulikuwa mchezo wa nne kwenye mfatano nasikitika unadhani alisikitika nilisikitika zaidi nilipokuwa nikiondoka kwa kiasi fulani nilikuwa nimeshushwa moyo nilianza kuwaza kufungiwa niliwaza huwa ni mfano mkubwa sana kwa kile kinachofanyika wakati baadhi ya watu wanapobisha kwenye mlango wa mbinguni na kuwasilisha tiketi isiyohitajika kuwa mtu mzuri hakutakupeleka kule hapo nyuma yesu alisema mimi ndimi njia ya kweli na uzima mtu haje kwa baba ila kwa njia ya mimi yohane mlango wa ene, wa mimiyoh mbinguni ni pahali pamoja ambapo hungependa kusimama mlangoni na kisha kufungiwa kukosa mchezo wa malaika ni kitu kimoja ila kufungiwa kuingia mbinguni mahali walipo malaika ni kitu kingine kitu kilicho na matokeo ya kutisha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and thop for tomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbukani 722331412