unasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana dions ukamilifu ni pale tu ambapo kila kitu kinakuwa kiko bora na kimekamilika kitu ambacho hakiwezi kulinganishwa kitu ambacho akihitaji marekebisho matengenezo au maboresho hicho kinakuwa katika ukamilifu katika mwezi huu mungu atakwenda mbele yako na kuwapatia vitu vikamilifu vilivyokwisha malizika katika jina la yesu kama kuna kitu chochote kikamilifu ambacho umekielekeza kwa mungu kwamba unakitaka basi mwezi huu tunakuombea katika jina la yesu uweze kukipata uovu au wingu lolote limekuwa likikufunika mwangaza wako kwanzia leo litainuliwa na kuondolewa katika jina la yesu mungu wa upendo hawafanyie ninyi kwa ukamilifu katika kila tendo jema mpate kuyafanya mapenzi yake naye ya akiyafanya ndani yenu yale yote ilipendezalo mbeli zake kwa yesu kristo utukufu na unayeye milele amina ya ya sura 13, wa 21. hii ni maisha mapya sante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana dionis