kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kupanda unyofu kitabu cha yakobo mlango wa tatu, wa mstari na tunda la haki hupandwa katika amani na wale wafanyao wa amani ron mwandishi mnukuu katika kipindi kilichotangulia lilelewa katika familia ya mzazi mmoja mama ambaye hakuwahi mzungumzia baba mtu aliyerejea kutoka jeshi akisema tu kuwa mambo hayakuwa sawa tena na mara moja kumkimbia mkewe na mwanawe akizungumzia utoto wake ron daima alitilia mkazo ukweli kuwa mamake alichukua asilimia 11 ya kumfunza na kumtia moyo kutembea na bwana maisha ya ron Mahel, yalikuwa kama barua ya upendo kutoka kwa mungu kwa wale aliowagusa ila upendo halisi ni mkuu zaidi na nguvu zake zilikuwa uadilifu wake alipoelewa kuwa hata kuwepo siku zote kwa ajili ya wanawe wawili kutokana na saratani mbaya zaidi aliwaandikia kitabu kilichofunikwa kwa nguzi kitabu ambacho hakikwenda mbali kwa kuwa kilitolewa chapa mbili pekee kimoja kwa kila mwanawe katika kitabu hiki alimwaga moyo wake akiwaambia kile ambacho amejifunza kuhusu maisha na kumuhusu mungu jinsi ya kutembea naye na, na dhawabu ya kutembea naye wakati mmoja alisema kuwa unastahili kuishi kwamba wakati wako unapowadia hata mtu anayeshughulikia miili ya wafu ataomboleza kifo chako ron Mahil alikuwa mtu wa aina hiyo anatukumbusha kuwa daima huwezi vuna katika msimu uliopanda mmea wakati wake wa kupokeza kijiti ulipowadia wanawe walikuwepo wakifuatiwa na idadi ya wengine isiyosemeka ambao kwa furaha walipokea na wataendelea na mwendo huo agizo la paulo kwa wagalatia chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna lina ahadi ya kiroho iliyoambatanishwa nalo zingatia na ufuate shauri hili na tunda la haki hupandwa katika amani na wale wafanyao wa amani Yakobo wa tatu, wa nane. ron mehel alifanya hivyo hata wee waweza ahadi ya mungu daima haibadiliki ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina, strength for today and d nd for omoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331 12 ni 722 331 412