hii ni New Life Africa Satellite network na unaskiliza kipindi cha maisha mapya ili kuendelea kushinda baada ya kuanza maisha mapya ni lazima uendelee kuhubiri injili ya upendo na wakati mwingine inawezekana bado haujawa na ujasiri wa kuongea na mtu mmoja mmoja kuhusiana na injili lakini jambo moja la muhimu na la kipekee ambalo unaweza ukalifanya ni kufanya maombi kwa ajili ya roho zinazopotea kisha hapo baadaye ukishapata ujasiri kupitia roho mtakatifu na kuweza kuzungumza na mtu mmoja mmoja fanya jambo hili liwe kusudi la kuishi kwako kwamba waliopoteza matumaini hawataendelea kuishi bila ya matumaini washirikishe injili ya upendo wasaidie kutambua nuru ya mungu na kupokea upendo wake wewe uwe shahidi yake kwa kuwa alikuokoa na kukufanya mshirika wake kwa ajili ya kuwaokoa wengine pia ndiyo maana bwana wetu yesu alisema katika luka sulaa 15 mstari wa 1 kwamba kuna furaha mbele ya malaika wa mungu kwa ajili ya mwenye dhambi mmoja atubuye kwa hiyo ukipata nafasi ya kumwambia mtu mmoja itakuwa ni furaha mbinguni usisahau hilo asante kwa kusikiliza siku ya leo ulikuwa ukisikiliza kipindi cha maisha mapya kinacholetwa kwako na huduma ya new life africa satellite network nami ni yohana dions