ujambo mimi naitwa samel samuel meshareki pamoja na evangelizma explsin na unasikiliza Share life africa mpango wa kanisa ni kutafuta na kuokoa wa wale waliopotea nukuu no hii maarufu kutoka kwa james h augay inazungumzia kusudi la kanisa kumeagizwa kushirikisha tumaini ambalo linapatikana katika yesu kwa wale ambao hawajasikia au kuikubali wakati kanisa linapoanza kusonga mbele roho mtakatifu anajitokeza hivi majuzi nchini ya ngola kulikuwa na semina iliyofanyika na washiriki 57 waliowakilisha makanisa 51 mafunzo haya yaliyofanya waumini hawa kuwa wanafunzi na kufahamu jinsi ya kushirikisha imani yao na katika tukio hili wawezeshaji waliwataka kuwafikia watu wanaowajua kwamba hawakuwa na uhusiano na yesu na kushirikisha imani yao na kwa neema ya mungu watu m1m walimjuwa kristo katika muda wa siku moja milango ya kuzimu halitanishinda kanisa kwa sababu dhamira yetu ni kuuambia ulimwengu kuhusu yesu kwa maelezo zaidi tembelea ya sia life org