hii ni maisha mapya na mimi ni yohana dionis kama mtoto wa mungu kuna uwezo wa kipekee mungu alioweka ndani yako inawezekana ukawa kwenye hatua fulani katika maisha yako ambao unakuwa hujui huendelee kufanya vile vitu ambavyo mungu alikuagiza uvifanyi kwa sababu ya pengine umekutana na mateso udhia majaribu na mapito mbalimbali mbali. lakini ngoja ni hili dumisha umakini wako na umjue mungu na ujue umuhimu wako katika ulimwengu wewe ni wa kipekee hivyo kama chumvi ya dunia mungu anakutegemea sana uhifadhi na ulete ladha katika ulimwengu wako unaweza kulitimiliza hili kwa kujazwa na roho na kudhihirisha karama za kiroho kupitia roho mtakatifu usikate tamaa kwa sababu unajitayarisha kubadilisha hali ya maisha yako na wengine pia wanaokuwa wanakuzunguka kuzunguka wa efeso sura ya5 mstariwa18 inasema tena msilewe kwa mvinyo ambamo mna ufisadi bali mjazwe roho ni kuache na hilo neno la bali mjazwe roho asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo mimi ni yohana yohaado