kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mikono ya milele mungu wa milele ndiye makazi yako na mikono ya milele iyi chini yakokumbukumuata-27 matukio ni kiopoo ambayo historia inaning'inia chukua kwa mfano ugumu ambao ulimkabili kohani mmoja kwa jina martin luther katika karne ya 16 kufuatia dhamiri yake kulisababisha ukosaji pingamizi na hatari yenyewe ya kuuawa mikononi mwa maadui zake adui zake luther walipokuwa wakijiandaa kwa haribu kanisa kule wittenberg mahali ambapo luther alikuwa amewasilisha mashtaka 95 ya ufisadi dhidi ya rumi aliandika maneno ya wimbo mkuu sana moja ya nyimbo zenye nguvu sana zilizowahi kuandikwa ngome kuu ni mungu wetu ukuta usioshindwa maneno ya luther yalikuwa na msingi yake katika kitabu cha zaburi 46 kinachoanza na maneno haya mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso kisha anazungumzia makazi ya mungu mahali penye nguvu na usalama akiongeza bwana wa majeshi yu pamoja nasi mungu wa yakobo ni ngome yetu zaburi mstari wa saba. ila hili ndilo la kutia moyo yakobo alipokuwa labda katika hali ya chini sana ya maisha yake akiofia kupoteza wake zake watoto na mifugo yake alikabiliana moja kwa moja na mungu alimenyana na mungu sikuachi usiponibariki alisema huku mjumbe malaika akimenyana naye la sijawahi kutana na mtu aliyefurahia matatizo wakati kila kitu ulicho nacho kimetishiwa katika njia moja au nyingine ila nimekutana na watu wengi ambao wangesema nisingelipitia ugumu huo nisingelijua mungu anatosha kupata funzo baada ya kukabiliana na jaribu lake ayubu alisema nilikuwa nimesikia habari zako hakusikia kwa masikio bali sasa jicho langu limekuona ayubu mstari wa hapo ndipo mahali panapofaa mtu ambaye amekimbilia usalama na kupata hifadhi ya mikono ya milele ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 72200 tatmj4mojb kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne mojambili