adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ukombozi kutoka kwa wa isiyo ya kutesheleza kitabu cha timotheo muongozo lakini haa watakaokuwa na mali huanguka katika majaribu na tanzi na tamaa nyingi zisizo na maana zenye kudhuru ziwatosazo wanadamu katika upotevu na uharibifu mtu tajiri sana aliulizwa wakati mmoja kiwango cha pesa ambacho atahitaji ili kuridhika kabisa na jawabu lake lilikuwa chache zaidi jeorgi mcdonald mwandishi raia wa uingereza ambaye alimwathiri sana slewi aliandika si tajiri pekee naemiliki vitu vingi o pia ni mateka ambao akikosa pesa hukosa furaha je umewahitambua jinsi yesu akiwa mdogo na waandishi wa agano jipya walivyoheshimu kile kinachoendesha watu wengi hamu ya kupata zaidi na zaidi hivyo kukosa kila kitu ni bora kuliko kuwa na vingi sivyo hasa njia ya huru inapatikana kwa kile yesu alisema msiogope enye kundi dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme viuzeni mulivyo navyo mutoe sadaka jifanyieni mifuko isiyochakaa akiba isiyopungua katika mbingu mahali pasipokaribia mwivi wala nondo haharibuu23 ni ufahamu kuhusu ukuu na wingi wa rasilimali za mungu unaoondoa hofu ya kutokuwa na chakukutosheleza hivyo swala hili linatokota kwa kitu rahisi sana je yesu alizungumza na mamlaka aliposema msiogope enye dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme na unaposema ndiyo swali lingine unalostahili kujibu ni hili nimetoa maisha kwa utunzaji wa upendo wa mchungaji nikimwacha aniongoze nikimwamini kuwa atanileta kwenye malisho mema katika wasifu wake alesandr sozelnyi mpinzani wa urusi anaeleza jinsi wa komunisti walimpokonya polepole vichu alivyovithamini sana jengo lake vitabu vyake pesa zake na hata familia yake na kumtuma siberia ila hapo akatambua kuwa umiliki wake mkubwa uko moyoni mwake ule ambao hawezi pokonywa mali iliyo ya umuhimu ni ile ambayo wengine hawawezi kupokonya kama vile ufalma wa mungu ndani mwako unaotawaliwa na mwanawe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for jinanth ooday bretp for tomoro kilichoandikwa naye dr harold sala guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7221412