daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha kuunganakati ni ukamilifu cmongnanyi kweli mkinikusudia mabaya bali mungu aliyekusudia kuwa mema ili itokee kuokoa taifa kubwa kama ilivyo leo mwanzo 50 wa 20. wajapani walipovamia uchina 1894 sun yatsen aliondokea kuwa mpinduzi madhumuni yake yakiwa kuleta serikali ya wachina nchini uchina inaleta kwako ila haikuleta kwa raia wa japani hivyo baada ya jaribio hilo la kumwondoa wajapani kuzimwa sun yatsen alikimbilia maisha yake safari yake ilimpeleka london siku kumi baada ya kuasili kwake alitambuliwa barabarani na bila ufahamu alishawishiwa kuzuru maafisa wa uchina ambako alifungwa jela ilionekana kuwa mwisho wa barabara ya sun ni mtu mmoja tu anayeweza kusaidia aliyekuwa mwalimu wake na rafiki mwenye ushawishi aliyemwamini sana sun dr kantly ila changamoto ilikuwa jinsi ya kumfikishia neno sun alijaribu kumshawishi mkalimani kumpelekea ntl barua aliogopa sun alimsihi mtumishi wa kichina kumpelekea neno kantly aliogopa pia ila akamweleza mkewe ambaye kwa ujasiri aliandika barua akaiacha mlangoni na kubonyeza kengele kisha kantli akafahamu ni kwa nini sun alitoweka ila ilikuwa changamoto ambayo ni ngumu sana hamna aliyetaka kusaidia wala kujihusisha japo kuzuiliwa kwake na uchina ilikuwa kwenda kinyume na sheria ya uingereza hatimaye gazeti lilibeba habari ya maoni ya umma hali iliyopelekea kuachiliwa huru kwa sun yatsen iwapo mtu huyu angefunguliwa mashtaka uchina sasa jinsi tunavyoifahamu haingekuwa na sura iliyo nayo sun yatsen alipofikia njia panda ilipelekea taifa kuchukua mwelekeo tofauti unapofikia njia panda na huna hakika ni njia ipi unayopasa kufuata mombe mungu akuongoze inaweza kukuhakikishia kuwa hata kama atatuma malaika jinsi alivyofanya kwa balamu au kwa upole ausongeze moyo wako kwenda kwa njia moja unapoelekea unapohisi kuwa mungu angependa uende ataongoza njia yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 72231412