adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha Nam, leo tuangazie ujumbe mungu aliye mwaminifubasi jueni ya kuwa bwana mungu wenu ndiye mungu mungu mwaminifu ashikaye agano lake na rehema zake kwao wampendao na kushika amri zake hata vizazi elfu musa ambaye mwanzo alitwambia kuwa mungu si mwanadamu ambaye atavunja ahadi aliyeandika basi jueni ya kuwa bwana mungu wenu ndiye mungu mwaminifu ashikaye agano lake na rehema zake kwawa mpendao na kushika amri zake hata vizazi elfu kumbukumbu la torati mlango wa wa kuelewa umuhimu wa andiko hili lazima ujue kitu kuhusu nguvu za agano tukirejea nyuma miaka 6 katika historia unapata maagano kati ya watu sio tofauti sana na mikataba ya kisheria ambayo tunatumia sasa na moja yenye utofauti muhimu sana kulikuwa na aina mbili za agano moja kati ya watu wenye tabaka moja na nyingine kati ya watu wenye matabaka tofauti sema kwa mfano mmoja mwenye mamlaka makubwa na pesa nyingi na mmoja kati watumishi wake maskini hiyo ndiyo aina ya agano ambalo mungu anafanya nasi lile lisiloweza kuvunjika musa anamtaja kuwa mungu mwaminifu na kuelezea kile anachoahidi kuwa agano la upendo baba pekee ambaye anakujali atakubali kukubariki kitu ambacho agano jipya linakiita neema kwa sababu wewe ni mwanawe mungu ni mwaminifu katika kutimiza agano na watoto wake alisema, alisema msa kwa vizazi elfu iwapo kizazi kwa mfano ni miaka hams hivyo vizazi alfu vitakuwa miaka afu hms na hiyo yapasa kuwa ya kutotosha wazo lake ni kuwa unaweza mtegemea mungu kwa ahadi za neno lake unaweza mtegemea kwa kuwa hapo kwa ajili yako mmoja ambaye mikono yake daima iko kwako ambaye mikono yake yenye nguvu itakushika unapoanguka na ambaye atakuinua kutoka maisha ya matope na kuiweka miguu yako kwenye mwamba imara namshukuru mungu kwa kuwa anatimiza neno lake ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jinatmoro kilichoandikwa naye d haod de sala international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali to joliche kopitia nambari 722334m2