chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunaangazia kuhusu tenda unavyoweza katika kitabu cha marko 14:8 kinasema kwamba ametenda alivyoweza ametangulia kuupaka mwili wangu marehamu kwa ajili ya maziko wakati mtu tunayemwita musamaria mwema alipoanza safari yake asubuhi hiyo ratiba yake haikuhitaji muda wa kumshughulikia mtu ambaye alikutana naye karibu yeriko akiwa amelala kando ya barabara baada ya kuumizwa na kuvuja damu nyingi wengine wawili wakiwa hawana nia ya kushughulika naye aliamua kutupa kando jicho na kuendelea na safari yake ila alipoona hitaji aliyeamua kuitikia kwa huruma leo tunakabiliwa na mashambulizi ya picha ambazo tunatazama kwenye televisheni katika habari na katika michoro ambayo imechapishwa hivyo tunafanya moja ya vitu viwili tunabonyeza kifaa cha kubadilisha stesheni na kukataa kutizama au tunakosa kuzichukua picha hizo kikamilifu na kuziona kama mifano tu ambayo imeundwa na tarakilishi si watu halisi je utajuaje jinsi ya kufunga mlango wa moyo wako na kuzima kidude cha hisia au kufanya kile ambacho msamaria alifanya kujihusisha nacho kweli ni kuwa huwezi shughulikia magonjwa yote ya ulimwengu lakini mungu anapoweka hitaji la mtu mbele zako utasikia sauti ndogo katika moyo wako ikisema tazama mungu hawezi kushikilia makosa kwa kile ambacho huwezi kifanya ila atakushikilia makosa kwa kile ambacho waweza fanya na wawezafanya kitu kuhusu hitaji hili hivyofanya na ufanya sasa hivi am ni wapi utakapochora laini na useme yatosha jibu kwa hilo swali ni jawabu yesu alitoa wakati mwanamke maskini alikosolewa alipo mpaka yesu manukato yenye bei gari baadhi walimkosoa wakisema hii ingeuzwa na ipewe masikini mwacheni yesu alisema ametenda alivyoweza rafiki unapokutana hitaji tenda utakavyoweza iwe zaidi au kidogo na unapotenda uwezavyo hiyo itatosha ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako kwa, tafadhali tujulisha kupitia nambari 722t412