adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo huwezi toa kile usicho nacho tukiangalia kitabu cha mathayo mlango wa komuna, nne, wa 119 tunasoma kuwa akawaagiza makutano wa keti katika majani akaitwa ile mikate mitano na wale samaki wawili akatazama juu mbinguni akabariki akaimega ile mikate akawapa wanafunzi wakawapa makutano baada ya kuzungumza katika maeneo ya maskwata kule manila mwanamke mmoja aliyekuwa akihudumu kama yaya nafasi ya chini sana alitia fundo katika mkono wangu akisema wa hiki hapa kitu kwa ajili ya kazi yako nilipoifungua zawadi hiyo baadaye nilipata kipande kidogo cha sabuni ya mkono na paketi ya supu ya papo ambayo ingejaa kikombe kwanza niliwaza je huu ni mzaha kisha nikatambua kuwa hiyo ndiyo zawadi tu ambayo angepeana kwa rafiki akiwa hana chochote zawadi yake ilikuwa ya muhimu inapokuja kwa kile unachompa mungu yeye daima huuliza kile ulicho nacho wala si kile usichonacho mjani wa nabii alikuwa tu na chupa ya mafuta na alipompa bwana aliifanya kuwa nyingi daudi alikuwa tu na kamba ya utoto katika mkono wake ila mungu alitumia kuangusha jitu musa aliposimama mbele za mungu jangwani mungu aliuliza musa nini hiyo uliyo nayo mkononi mwako akitazama chini musa aliona tu kijiti kinachotumika kutembea mungu akasema itupe chini mungu alikuwa tu akisema nipe akiwa amejazwa na roho wa mungu iliondokea kuwa ishara ya nguvu za mungu yesu alichukua chakula cha kijana mdogo chote alichokuwa nacho akibariki na kulisha umati mkubwa wa watu ila unaposalimisha yote ulionayo kwa mungu yeye ambaye si mdeni wa yeyote anatilia maanani na kuwabariki wale wanaotambua kuwa yote walio nayo kipawa kutoka kwa mungu jaribu kusema mimi ni wako bwana nichukue nitumie nivunje na unizidishe mimi ni wako kwa agizo nawone kile kitakachofanyika kumbuka huwezi peana kile usicho nacho ila tu kile kilicho katika mkono wako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Bright hope for tomorrow kilichoandikwa nae dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka na 722331412