chache kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nini kilichofanyika kwa maombi ya ushirika tukiangalia kitabu cha matendo ya yamitume mulango wa120 musitari wa 12 kina twarufu kuwa na alipokuwa akifikirwi haya akafika nyumbani kwa mariamu mamaye yohana ambaye jina lake la pili ni marko na watu wengi walikuwa wamekutana homo wakiomba ni desturi kwa makanisa nchini korea kufunguliwa saa kumi na moja asubuhi kwa maombi nyakati za baridi nyingi na saa kumi alfajiri nyakati za kiangazi zoezi la maombi ya alfajiri lilianza wakati jeshi la korea kaskazini lilifurika korea na wakristo wakakutana pamoja mapema kabla ya kuelekea sehemu zao za kufanyia kazi na haija koma hadi sasa nini kilichofanyikwa maombi ya ushirika sehemu zingine mkewangu akauliza nikiwa sijui kuhusu kanisa lingine la kitaifa mahali popote ulimwenguni ambalo linatambua nguvu za maombi ya ushirika au ya kikundi ambavyo kanisa la korea linafanya zoezi la kuomba pamoja kama mwili wa kanisa limetelekezwa zaidi tunaweza tuwa vijisababu kuwa ratiba za watu sasa na hali zetu za maisha hazituruhusu kufanya hivyo tena lakini je kiundani yaweza kuwa kwa sababu tunajitosheleza tuko salama bila kukosa chochote ambacho kitatufanya tulazimike kuelekea mbele zake mungu kuuliza msaada wake tumesahau kuwa watu wa kawaida ambao walinyenyekea mbele zake mungu wakimuuliza kufanya kile ambacho hawawezi kulizalisha nguvu katika kanisa la kwanza iwapo tutafanya juhudi za kuleta maelfu ya watu katika makanisa siku za wikendi je haiwezekani kuwashawishi kuwa kuweka pamoja mioyo na mikono yetu katika maumbi kunawezaleta mabadiliko ulimwenguni ama kwa hakika tunaamini hiyo mfano wa kanisa la kwanza vilevile kuendeleza makanisa ya kiafya kunasema kuwa maumbi hupelekea nguvu za kiroho na za mwili ambazo hupelekea kustahimili ugumu na changamoto bila kupoteza watu wengi ambao wanaondokea imani kitu cha hakika kuwa mfano wa kanisa la agano jipya inatutia hatiani na hali yetu ya kutopenda maombi pamoja na wanafunzi wa yesu wacha mioyo yetu ipaze sauti tufunze jinsi ya kuomba luka mlango wa 11 ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233112722112