adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tuangazie ujumbe kumjua mungu5 mlango wa wa kwanza mstari naye ni mfano wa mungu asiyeonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote musa alipochukuwa siku4 katika mungu kutoka mlimani uso wake kwa mwanga watu huyu mtu amekuwa katika uwepo wa mwenyezi ilikuwa sawa na jinsi yesu alionekana alipochukua muda mrefu kwenye maombi uso wake uling'aa kwa mwanga usio wa kawaida tunaiita kugeuka yesu aliposema anakwenda kwa baba filipo wakasema, baba filipo akasema bwana utuonyeshe itatutosha yohane wa ana kwenda wa babaam kile alichotaka ni kile ambacho kila mtoto wa mungu anataka ambaye ana hamu ya kweli kumjua mungu kuelewa njia zake na kuwa na ufahamu kuhusu tabia na asili yake na yesu alijibu vipi jiunge na semina ambayo itafanyika katika kanisa lako la nyumbani la yesu alijibu mimi nimekuwapo pamoja nanya siku hizi zote wewe usinijue filipo aliyeniona mimi amemwona baba basi utuonyeshe baba yohane wa wa wasmonsh hamna rekodi ya mtu yeyote aliyemkaribia yesu akitaka uteuzi na watu waliketi chini ya mafunzo yake na wakakuwa katika kumpenda wengine walibarikiwa kwa kuponywa au kusamehewa naye paulo alielewa ukweli aliwandika wakolosai akisema naye yesu kristo ni mfano wa mungu asiyeonekana mzaliwa wa kwanza wa vyote. Sai, wa kwanza viumbe vyote na lile neno alilolitumia paulo ambalo tuna tafsiri kuwa mfano neno la kiyunani ikon nini hoja ya mawazo ya leo kumjua mungu ni swala la kumjua mwanawe ambaye ni mfano wa mungu wazo la mwisho yesu alisema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa aliahidi kutembea kwenda popote anapoongoza ni nini kingine zaidi utakachouliza ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breaht hop for tomorrorg kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:2203:31 nne moja mbili ni sifuli saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili