chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha a leo tukaweze kuangazia ukristo wa kitabu cha luka mlango wa 9 mustari ukiwa wa 23 kinasema kwamba akawaambia wote mtu yeyote akitaka kunifuata na ajikane mwenyewe ajitwike msalaba wake kila siku anifuate je ipo tofauti kati ya kuwa wa kidini na kuwa na uhusiano wa kibinafsi na yesu kristo inakaribia tofauti kati ya mchana na usiku kumwamini mungu kuna kuweka katika viwango vya watu wengi pamoja na kushangilia kinamama na taifa lako ila kumfuata yeye aliyewapa changamoto wale waliokuja kwa ajili ya mkate na samaki ni swala tofauti yesu aliwatazama wale waliomufuata akisema mtu yeyote akitaka kunifuata na ajikane mwenyewe ajitwike msalaba wake anifuate 16, msalaba ulinena kuhusu kufa kwa mawazo yako kujumuisha kwako kwa vitu na mtindo wako wa ukristo wa chukua au acha yesu alikuwa wa kuamrisha alisema mimi ndimi njia ya kweli na uzima mtu haji kwa baba ila kwa njia ya mimi yohane mlango wa 14, wa mstari hakuwacha nafasi watu waliojijengea mtindo wao wa kiroho au kumwamini mungu na kuunda imani yao ya kibinafsi aliweka waziwazi kwa kusema iwapo hutachagua kunifuata huwezi ukatarajia kuuona ufalume wa mungu si ajabu kuwa wakati yesu alikuwa na msimamo mkali baadhi waliacha kumfuata na wengine wakawa wapinzani wakuu wa yale aliyoyafunza aina ya kujitolea alikotaka yesu ni kinyume na asili zetu za zamani za kutaka kufanya kwa njia zetu wenyewe je waweza kupata njia yako ya maisha bila faida ya ukristo wa muungano inawezekana ila isiyo na uwezekano zaidi imani ya kiujumla ya kufanya mwenyewe yaweza kuwa ya umaarufu ila si ukristo halisi mkristo halisi si yule anayefuata mfumo wa imani ya kujibunia ila kiumbe hai sehemu ya mwili wa kristo mwaminio anayehitaji ndugu na dada ambao ni familia ipo tofauti ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today brethop4or tumoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412