zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki dka chacetukawekuungaatkdgnam kwa leo tukaweze kuzungumza kuhusu urithi wa amin geswin katika kitabu cha wafilipi 46 inasema kwamba msijisumbue kwa neno lolote bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu na zijulikane na mungu ilikuwa majira ya adhuhuri wakati amin geswin alikuja kwenye salimu nikamuuliza je umekiona chumba chetu cha juu tulikuwa tumetengeneza sehemu katika jengo letu ambapo paliondokea kuwa pa maumbi na mikutano ya bodi la bali nataka kukiona sasa akasema tukapanda vingazi hadi katika chumba chetu cha juu fenicha zilikuwa zimesongezwa hadi kwenye pembe moja ila amin akavuta kiti na kuketi kulikuwa na hali fulani ya dharura katika sauti yake ambayo kwa muda imenifanya kushangaa kama hakwa akipeana nafsi yake na ingekuwa vema mimi kama mkristo mchanga kusikia amin alisema wakati kristo alipaa mbinguni yote aliyoacha nyuma ni mkutano wa maombi kanisa la kwanza haliyekuwa na mkutano wa maombi kanisa la kwanza lilikuwa mkutano wa maombi hakika katika kanisa la kwanza kila mkristo alikuwa mkutano wa maombi wakati baadhi ya makanisa yanatambua nguvu za maombi ikiandaa mikesha na makongamano mengine yanaonekana kuegemea mipangilio burudani na jinsi yanavyopokelewa hata hivyo yesu alitambua kuwa watu wawili tu au watatu wanatengeneza kikundi chenye nguvu ambacho kitakabiliana dhidi ya nguvu za giza katika maombi hakika aliahidi kuungana nao kupitia uwepo wake alisema tena nawaambia ya kwamba wawili wenu watakapopatana duniani katika jambo lolote watakaloliomba watafanyiwa na baba yangu aliye mbinguni kwa kuwa walipo wawili watatu wamekusanyika kwa jina langu nami nipo papo hapo katikati yao ni mathayo wa wa yawo usilalamikia hali kuwa wengine hawaombi waalike watu wawili waungane nawe katika kikombe cha chai au mkutane nyumbani mwako na utarajie yesu kuwa pale atafanya hivyo nini kingine utakachouliza ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for ortomorro kilichoandikwa naye harold sala wa wagidli international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412