nasikiliza maisha mapya na mimi ni yohana dionis kama wakristo tuliozaliwa mara ya pili tunahimizwa kukumbatia na kuishi upendo hasa ule upendo wa kristo katika kila nyanja za maisha yetu katika ulimwengu huu ambao mara nyingi unaonekana kuwa umegawanyika na una changamoto nyingi sana ni muhimu kukumbuka kwamba upendo wa mungu haubadiliki na upendo huu ni wa milele upendo wake hauna masharti bali ni chanzo cha nguvu faraja na tumaini ukisoma katika wa, wa kwanza sura 13, mstari inaeleza kwa sifa za upendo tujitahidi sana kuziishi sifa hizi za upendo katika maisha yetu ya kila siku si tu kwa wale ambao ni rahisi kuwapenda bali pia kwa wale ambao hawapendeki tuwe na subira na wema tukisamehe na kuelewa na daima tukijitahidi kuheshimu na kuwainua wengine tukumbuke upendo sio hisia tu bali ni tendo ni kuhudumia wengine bila ubinafsi kuonyesha huruma na kueneza neema kwa kufanya hivyo tunajionyesha kuwa kioo cha upendo wa kristo na kuwa mwanga katika ulimwengu ulio katika giza totoro upendo haupungui neno wakati wowote wa imeandikwa katika wakorinto wa kz sura ya 13 na mstari wa 8 asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo mimi ni yohana dionis