kuwa zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo sababu ya yesu kuwaita watu akawaambia nifuateni nami nitawafanya kuwa wavuvi wa watu mathayo nne, wa mwanga wa asubuhi ulipopenyeza mbingu za mashariki juu ya kijiji kidogo bethsaida kaskazini mwa galilaya ndugu wawili waliamka kutoka kwenye godoro zao wakapata kiamsha kinywa kuna uwezekano ilikuwa samaki na mkate na kuelekea kwenye mashua zao majina yao petro na andrea kabla ya wao kurusha nyavu zao majini mtu mgeni aliyekuwa amevalia joho la kigalilaya lisilo na mishono alipita mahali hapo aliwaona ndugu hao wawili na kusema nifuateni ulikuwa mwaliko pamoja na amri walijua kuwa huyo aliyewaita ni rabii asafirie kutoka mahali pamoja hadi pengine ambaye amekuwa akizuru masinagogi kule galilaya na pia aliyezidisha migogoro ila yesu alipowaita wawili hawa kulikuwa na muunganiko wa moja kwa moja na wakaondokea nyavu zao ili kumfuata baadaye asubuhi hiyo yesu aliwasajili ndugu wengine yakobo na yohana katika kijiji kimoja ambapo kuna wezekano huenda walikuwa rafiki zao petro na andrea ila je nini kilichokuwa cha kuvutia mlio wa sauti yake macho yake ambayo yangeonyesha wema uliosababisha mtoto kuitikia au kuwasha moto ambao uliwatia hofu wengine mwonekano wake wa kuvutia au je kulikuwa na kitu labda kutoka kina cha mioyo yao kilichowafanya kuona uwezekano wa kuwa huenda huyu ni masihi atakayeutupilia mbali ukatili wa rumi ukweli ni kuwa maneno ya yesu yanaendelea kuenea kupitia nyakati na angali anawaita watu kumfuata kwa nini umfuate unapomfuata unapata kumjua utampenda na unapompenda utamtii na hatimaye utafuata nyayo zake hadi katika mlango wa mbinguni inafanyika ni hatua moja tu kwa wakati ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 72231412