adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tuzungumze kuhusu kuzalisha wivu kitabu cha wagalatia mlango wa 5 mstari wa 19 ha21 kinasema kwamba basi matendo ya mwili ni dhahiri ndiyo haya uasharati uchafu ufisadi ibada ya sanamu uchawi uadui ugomvi wivu hasira fitina faraka uzushi husuda ulevi ulafi na mambo yanayofanana na hayo katika hayo nawaambia mapema kama nilivyokwisha kuwambia ya kwamba watu watendayo mambo ya jinsi hiyo hawataurithi ufalume wa mungu wakati mmoja mchungaji akizungumza na wachumba ambao walikuwa wakikaribia kua ana alitambua kuwa kijana huyo mdogo wa kiume alionekana kuwa aliyepagawa na upendo wa binti huyo je unatatizwa na wivo akauliza akikirwi kuwa aling'ang'ana nao kidogo alimhakikishia mchungaji huyo kuwa ameudhibiti baada ya fungate na miezi michache ya ndoa walitaka tena kuzungumza na mchungaji huyo kile alichosema awali kuwa amekidhibiti kimeondokea kuwa moto wa mateso kwa mke kuelekezewa vidole ambao kulisababishwa na roho wa wivo kuliharibu ndoa na je ni nini kinachosababisha jinamizi hilo la kutisha kuinua kichwa chake na kuweka mizizi katika fikra zako na kukuwa kama saratani usiyoweza kuona hadi linaondoa upendo katika uhusiano wenu kwa kawaida ni kujihisi kutokuwa salama unang'ang'ana na utambulisho wako na mtu na je unakabilia na aje na wivu kwanza jiulize je inayo sababu yoyote halali ya kuwa na wivo hata kama unasema la unang'ang'ana na swala hilo kiri na uwasilishe hisia zako jinsi unavyoifanya inaleta utofauti mkubwa ipo hatua mmoja zaidi unayofaa kuchukua na hiyo ni kuomba bwana sina sababu ya kuwa na wivu na hili linaua uhusiano wangu na mtaja huyo mtu ninaitoa kwako ichukue na unipe amani na tumaini na unapofanya hivyo tabia yako hubadilika hata bila mwenyewe kugundua unaondokea kuwa mtu wa kuvutia mtu wa kutamanika na kuheshimika wivu unapoondolewa na nafasi hiyo kuchukuliwa na tunda la roho wa mungu likifanya kazi kutoka ndani ya moyo na maisha yako inashangaza jinsi juu linaangaza kupitia wingu jeusi la wivu na kukufanya mtu ambaye mungu anapenda uwe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina sngt for today and hope for otomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 722112