kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tukaweze kumwangazia bi harusi mkimbizi kitabu cha nahumo mlango wa kwanza mstari wa saba bwana ni mwema ni ngome siku ya taabo nayahuwajiwa wa mkimbili yao jennifer ba wakati huo akiwa na umri wa miaka 3w0 alivaa mavazi yake ya kukimbia na kuanza mazoezi ya kukimbia kwa muda wa siku nne kabla ya harusi yake ila hakurejea ya nyumbani polisi waliarifiwa na msako kuanza msako uliovutia ulimwengu mzima je alikuwa ametekwa nyara kutendewa ukatili labda kuuliwa na mwili wake kufichwa mahali bango kubwa katika mji wa nyumbani kwao lilikuwa na picha yake na maelezo mtu aliyepotea hata hivyo siku chache baadaye ishara ya maanjano iliwekwa juu ya picha halisi ikisema kesi imesuluhishwa miguu baridi kabla ya kumshutumu jenifa kwa kuwa na kesi ya miguu baridi tia maanani kuwa ni afadhali kuwa bila mume au mke kuliko kuoa au kuolewa na mtu asiyestahili jenifa alipokuja kuwa mkimbizi alijiunga na vitengo vya makundi mengi ya watu vijana ambao hawapendi adhabu nyumbani waume ambao wanaamua kuwa wamepigana vya kutosha hata watoto shuleni ambao wanaamua hawataki kucheza ngoma ya mwalimu wasiyempenda hata hivyo jenifa hatimaye aliacha kukimbia na kukabiliana na matokeo ya yale aliyofanya kitu ambacho hakutulia maanani kukimbia uchungu wako kujificha kwenye pango la giza au kwenda kwenye mji mwingine kwa ajili ya swala hilo kuondoka shida yako itakufata wakimbiza hawehepi ufahamu wa mungu au kuhusika kwake anafahamu fahamu sio tu mawazo yako bali pia ulipo na unachofanya la si askari aliye tayari kukuripoti kwa mamlaka ila baba anayekupenda atakaye kusamehe na kuwa rafiki ambaye atakusaidia upate njia ya kurejea ahadi bado a bwana ni mwema ni ngome siku ya yatabu naye huwa jua wa yao. Na humu, wa kwanza mstari mkimbiliyawo ujumbe huu umetafusiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbilimbili mbili, tatu tatu moja nne moja mbili