zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hebu leo tuzungumze kuhusu kuanza upya kutoka kizani katika kitabu cha waraka kwa waebrania16 mlango wa muja, mstari wa sita. lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana mtu amwendeaye mungu lazima aamini kuwa yeye yupo na kwamba huwapa thawabu wote wamtafutao alipofika mahali pa kuvulia samaki mvuvi akatoa kilipuzi akatoa kizibo na kukirusha majini baada ya mlipuko mkubwa samaki wafu wakaanza kuelea juu ya maji mlinzi wa eneo hilo akapaza sauti akisema hii ni kinyume cha sheria huwezi kufanya hivi mvuvi akachukua kilipuzi kingine akaondoa kizibo na kumpa mlinzi akisema nam utazungumza au uvue samaki alihangaika sana hivyo ndivyo alivyokuwa mvuvi mwingine kwa jina petro alivua usiku kucha ila hakupata kitu alitambua samaki wazuri hupatikana mahali palipo maji maenge si mbali kutoka ufuoni kila yesu aliuliza kilionekana kuwa kinachofanywa kwa kawaida kuwakamata samaki ni katika mkutada huu ambapo mara nyingi tunajipata katika maombi tukimuuliza mungu afanye kitu hali ya kawaida hukuambia kuwa unapoteza wakati na nguvu bure ila imani husema hamna lisilowezekana kwa mungu wazo zima la maombi kumuuliza mungu kufanya jambo ambalo linaonekana kutowezekana isipokuwa kwa mwingili wa kiungu ni kinyume na mtazamo wa kibiniadam randi roth katika kijitabu chake chakepower anasema tunangang'ana na maombi sio tu kwamba si y asilia bali pia ni yenye upana maombi ni vita na kuingia kwenye maombi ni kuwa nusu ya vita daima kuna mgogoro kati ya yale unayoona na yale unayofaa kuchukua kwa imani hiyo ndiyo maana ulimwengu unakuona kuwa mjinga unapoamua kumwamini mungu kumwamini mungu aliye hai na kuitikia maagizo yake unaweza sema kwa pamoja na oswald chambers mimi si aina ya wajinga wengi katika mmoja ila aina ya moja ya mjinga mjinga anayeamini na kumtii mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari722342 kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili