daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kumfanya mungu mahali pako pa makazi kwa maana ndani yake yeye tunaishi tunakwenda matendo ya mitume 17 mstare wa 28 mungu anataka kuwa mahali pako pa makazi anasema max lucado akiendelea hana nia ya kuwa wikendi ya kutorokea wala nyumba ndogo ya maajira usiwahi wazia kumtumia mungu kama kibanda cha likizo anataka kuwa mmoja ambaye kwake tunaishi tunakwenda na kuwa na utu wetu tazama matendo ya mitume mstari wa wetuwatu wengi labda wewe pia wanamuwazia mungu kuwa wa kijijini sana kule nje mbele ya kundi la nyota ila si msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso zaburi 46, mstari wa 6 maneno haya ya mwandishi wa zaburi yanafuatia tangazo lake kuwa mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu maagano yote ya bibilia yanaweka wazi kuwa kile ambacho mungu anataka kutoka kwako ni kuwa na uhusiano naye kurejesha uhusiano uliovunjika adamu na hawa walipomgeuzia mungu mgongo na kuamua kujaribu kufanya wapendavyo kuanzia wakati huo vizazi hata vizazi vimeng'ang'ana katika kujaribu kupata toshelezo ambalo haliwezi kupatikana kando na uhusiano na mwana wa mungu mpatanishi aliyetumwa kutoka kwa mungu kutuonyesha jinsi ya kurejea nyumbani kwa baba kukaa kwa mungu kunahitaji mawasiliano wakati na imani hii ina maana kuwa unapasa kumfahamu na kutambua ukweli wa neno lake yani biblia unahitaji mawasiliano yanayojulikana kama maombi ukimwambia kinachofanyika katika maisha yako kusikiliza kwa ukimya sauti ya roho wake mtakatifu unahitaji kuwa na rekodi ya jinsi mungu amejibu maumbi yako na kukutana nawe wakati wa mahitaji naam kitu kingine zaidi tafuta kanisa ambapo utakuwa na ushirika na wengine ungana na mkutano wa kundi dogo la mkutano wa marafiki kila juma shiriki mioyo yenu na nam kaa kwa mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina Strength for today jinantodyo kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412