adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunazungumza kuhusu je mungu yuko kwenye chembechembe yako ya dna katika kitabu cha zaburi mlango wa 63 mstari wa kwanza kinasema kwamba e ee mungu mungu wangu nitakutafuta mapema nafsi yangu inakuonea kiu mwili wangu wa kuonea shauko katika nchi kamwe na uchovu isiyo na maji kote ulimwenguni utapata mahekalu makanisa na makundi ya kidini ya aina moja au nyingine kwa nini watafiti wa kibiniadamu kijamii na maswala ya kitamaduni yaani watasema kuwa wanadamu wana asri ya kidini ila kiundani lipo swali hayo alitokea wapi nani aliyeyaweka wakristo ni wepesi kujibu ni mungu hivyo ndivyo alivyotufanya na iwapo utaamini rekodi ambayo mungu alipeana kupitia musa takribani miaka 25 iliyopita kwa upesi utathibitisha maandiko yanayosema hivyo kitabu cha mhubiri kinasema kila kitu amekifanya kizuri kwa wakati wake tena ameiweka hiyo milele ndani ya mioyo yao ila kwa jinsi mwanadamu asivyoweza kuivumbua kazi ya mungu anayoifanya tangu mwanzo hadi mwisho Mubiri, daktari hfro mwanasayansi ambaye pia ni mkristo anaamini kuwa hamu ya kibinadamu ya kutaka kujua au kuabudu ungu ni ushahidi sio kwamba tu uliumbwa kwa mfano wa mungu bali pia kuwa mungu yupo mungu hangekuwa mwenye utu iwapo angekuumba tu na hamu ya kumjua bila ya kuandaa njia ya hitaji hilo kutimilika kwa maswali yako kujibiwa na kutafuta kwako kukome kwa yeye kukukumbatia na upendo wake mkuu aliweka kiu hiyo moyoni mwako ili kuiridhisha anaridhisha matarajio yako ya ndani zaburi zaburi inaliweka hivi maana hushibisha nafsi nafsi yenye na nafsi yenye nja zaburi, na njaa huijaza mema mstari wa 179 wataka ku wa mungu inamisha moyo wako upige magoti na umweleze na uichukue biblia yako na uanze kusoma injiri ya yohana iliandikwa ili kukutambulisha kwa mungu huyu mkuu ambaye alimtuma mwanaye duniani ili kukuonyesha njia ya nyumbani hiyo ndiyo habari njema nanyi mtanitafuta na kuniona mtakaponitafuta kwa moyo wenu wote9 wa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sale wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722332umbuai72231 moja mbili