chache kuungana katika kipindi hiki cha na krismasi mshukuruni bwana liitieni jina lake yatangazeni matendo yake kati ya mataifa litajeni jina lake limetukuka isaya 12 wa limetukukaa wanawake wengi wakiwa wamenunua bidhaa za krismasi vidakuzi na pia wakiwa wameshona mbawa za malaika kwenye mavazi ya watoto kwa ajili ya mchezo wa krismasi wanashusha pumzi asante mungu imekwisha ila pia je uko tayari kwa hili kupiga kona mwili wa mwanamke mchanga uliondokea kuwa kanisa dogo la hifadhi muujiza mkuu zaidi wa nyakati zote uliopokuwa ukitengwa mwana wa mungu yule ambaye alishiriki katika uumbaji wa ulimwengu yule ambaye uwepo wake ulielezewa kuwa kutoka umilele hadi umilele alielelewa kwa miezi tisa katika tumbo ambalo lilikuwa chaguo la mungu mwanamke aliyejulikana kama maria mamake yesu nam nafahamu kuwa lengo la krismasi ni mtoto aliyezaliwa bethlehemu na kuwekwa kwenye hori chombo kilichotumika kulishia ng'ombe wakati akizaliwa ila nimekuwa nikiwazia krismasi kwa kumrejelea mama hii leo vifaa vinavyotumika wakati wa kujifungua kina mama vinafanya kujifungua kuwa rahisi hata hivyo kwake maria mkewa yusufu hapaa na hospitali wala mkunga wala chochote cha kufanya kumzaa mwanawe wa kwanza kuwa rahisi uchungu wa maria hatimaye ulileta mwana ambaye uchungu wake msalabani uliwezesha mwanadamu kupatanishwa na kusamehewa na mungu baba ila uchungu wa maria wakati wa kumzaa mwana hauwezi kulinganishwa na uchungu aliopitia alipoona mwanawe akisulubiwa kalvary uchungu ulikuwa sehemu ya ujuzi huo wa kuzaa na uchungu ni sehemu ya mwanzo na mwisho wa maisha pia ni sehemu ya ujuzi wa okovu kupitia kwa uchungu uhai unazaliwa na uhai unaleta tumaini na furaha kuzaliwa kwa kila mtoto ni njia ya mungu ya kusema ni lazima maisha yaendelee na kuja kwa mwana kristo kulileta uokovu na uponyaji kwa mwanadamu ni yeye tu anaelewa uchungu wa moyo na anauguza mioyo na maisha ya wanaoteseka ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa waguidlines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7220331 4mj kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne mojambili