daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam kwa leo tukaweze kuzungumza kuhusu aprili ya wapumbavu kwenye kitabu cha zaburi mlango wa 14 mstari wa kwanz biblia inasema mpumbavu amesema moyoni mwake hakuna mungu aprili mosi imejulikana kimzaa kuwa siku ya wapumbavu hakika uteuzi huu unaturejesha katika karne ya 16 wakati pope grigoy wa 13 aliyeagiza kalenda mpya historia inatufahamisha kuwa kwa karne nyingi kabla ya hapo amini usiamini mwaka mpya ulisherehekewa aprili mosi wakati ambapo majira ya machipuko yalikuwa yakitua sehemu za kaskazini ya dunia katika mwaka wa 194 serikali ya ufaransa ilitua kalenda ya gigoy ikisema kuwa tunakumbatia mabadiliko januari mose ndio mwanzo wa mwaka mpya pia watamaduni walisema hatujawahi fanya hivyo na hatupo tayari kuanza sasa la sivyo neno hali kuwa limetoka kwa sababu watu wengi walikataa kusherehekea januari mosi waliendelea kushikilia aprili mosi na hatimaye kukawa na neno aprili ya wapumbavu upekuzi wa bibilia unatuarifu kuwa neno mpumbavu limetumika zaidi ya mara tisin kwa andiko na sio wakati mtu anaposhereekea mwaka mpya katika tarehe mbaya mpumbavu ni mtu anayetupilia mbali hekima anayekataa mashauri anayemdharau mungu na utu na ambaye anashikilia vitu visivyo thamani na kupuuza vitu vizuri kitabu cha midhali kilicho na hekima nyingi kinatumia neno mpumbavu mara nyingi kuliko kitabu kingine chochote mpumbavu andiko linasema ni yule anayemtupilia mbali mungu anayepuuza hekima na kukumbatia upumbavu kitabu cha zaburi kinanakili mara mbili maneno haya mpumbavu amesema moyoni hakuna mungu wa kwanza hii inamaana kuwa hakuna mungu kwangu wakati ulimwengu wakati mwingine unaona waumini kuwa wapumbavu mtazamo wa mungu ulio muhimu ni tofauti sana jim elliot aliandika si mpumbavu kumpa mungu kile asichoweza kuhifadhi kupata kile asichoweza kupoteza ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for today jinatmoro kilichoandikwa naye dr haold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722332mbu7212