zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwongozo leo kuangazia mahema kitabu cha wa Korintho, wa Pili, wa mlango mstari ukweznzim kinasema kuwa kwa maana twajua ya kuwa nyumba ya maskani yetu iliyo yadunia hii ikiharibiwa tunalo jengo litokalo kwa mungu nyumba isiyofanywa kwa mikono iliyo ya milele mbinguni mahema ya bedwin ambayo bado yanapatikana mashariki ya kati yametengenezwa kwa ngozi ya wanyama hasa kondoo na mbuzi mahema hayo yanadumu kwa kuwa wale wanaoishi ndani mwake wamejua jinsi ya kuyarekebisha jambo ambalo mtu aliyejulikana sana duniani kama mtume paulo aliyelewa zaidi unaona alikuwa mfanyabiashara wa kutengeneza mahema akiwaandikia wakorintho paulo alifananisha hema ambalo limepigwa na upepo na hali ya anga na mwili wa mwanadamu anasema kwa kuwa tunajua nyumba ya maskani yetu iliyo dunia hii ikiharibiwa tunalo jengo litokalo kwa mungu nyumba isiyofanywa kwa mikono iliyoimilele mbinguni wa wa wa mlango mstari mwili wako ni kama hema hema zuri ila inayoweza kustahimili tu tufani nyingi marekebisho mengi upepo mwingi na hali ya anga kisha kama nyumba kuukuu ambayo stat i aliimba kuihusu hema nam unafahamu kinachofanyika hema huanguka ila paulo anasema hema kama mwili wako ni maskani ya muda ambayo inaweza kusongeshwa kutoka sehemu moja hadi nyingine ila anasema wewe uliye wa kristo una maskani ya milele ile ni ile ambayo yesu alisema anaenda kuandaa kwa ajili ya wale wanaompenda na kumwamini paulo aliandika basi siku zote tuna moyo mkuu tena twajua ya kuwa wakati tuwapo hapa katika mwili tunakaa mbali na bwana maana twaenenda kwa imani si kwa kuona lakini tuna moyo mkuu nasi tunaona ni afadhali kutokuwamo katika mwili na kukaa pamoja na bwana wa tano, wa wa pili mlango mstari hadi hiyo ndiyo sababu unastahili kuishi ili wakati mwito unapokuja utakuwa tayari kuharibu hema yako hapa na kuelekea nyumbani ambako yesu alikwenda kuandaa kwa ajili yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today oppot moro kilicho kilichoandikwa nae dr haroldi sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo jumbe umekuwa baraka kwako tafadhali to kupitia nambari surisb tatamo mob kombo ka ne suursb ttm mb