chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ujumbe walewo ni kuhusu kusalia mkweli kwa moyo wako kitabu cha Samueli, wa kwanza, wa wa mlango pili 24. sivyo hivyo wanangu kwa maana habari hii ninayoisikia si habari njema mnawakosesha watu wa bwana minong'ono huenda kwa kasi ya mwangaza au hivyo ndivyo inavyoonekana na shetani bila shaka hufanya kazi kutokana na nadharia kuwa iwapo atavuta chini mtu wa kiwango cha juu kama kiongozi wa jeshi anayeendeshwa na farasi mweupe mbele ya vikosi wakielekea vitani anaweza pia kuvunja moyo wa wafuasi wengi wanaowaza tazama iwapo mtu huyu ambaye ni jitu la imani anaweza angamizwa nini mimi kudhani kuwa nina nguvu zaidi kustahimili bila shaka wanaume ni wanadamu daudi alitambua hili na kuishi kijutia mwanguko wa maadili yake samsoni alikuwa mwenye nguvu ila mwanadamu na kila mtu anayeachilia chombo chake cha usalama ana uwezekano wa kuathirika na haijalishi mahubili mangapi hatahubili au kufunza mhubili mmoja alisikia habari za kupotoka kwa kiongozi mwenzeke wa kikristo alimwita mkewe na kusema debi fungua bili za simu yangu utazame kadi yangu ya benki kiwango cha fedha linazostahili kulipa tarajia kujua nilipo kila wakati usibishe unapokuja afisini mwangu nahitaji kuwajibika kisha akaongeza kuishi kwenye mwanga kunaweza sababisha maisha yako yawe ya wasiwasi yasiyo ya kibinafsi sana ila nafasi za mwanguko mkuu zimetupwa nje ya dirisha yachukie maovu mpende mungu na uhakikishe mkeo ana nambari ya siri ya tarakilishi yako ibilisi alinisababisha nifanye hayo wanajaribu kueleza baadhi ila wajibu uko kwako adamu hakusamehewa alipomlaumu hawa kwa tatizo lake akisema alichukua tunda na kunifanya nikala kila mmoja wetu anawajibika ila kila mmoja wetu anaweza stahimili upoto vu paulo alishauli wanaume na wanawake jinsi tulivyo sasa kuwa jitengeni na kila ovu shauli hili ni zuri kwa maisha yako na ndowa yako kuwa mkweli kwa kile unachojua ni kweli na ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brett hop for or tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwa konami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekoa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223314120